Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 16
    Số bài viết
    3

Hỏi về cách mua FM13 bản quyền

Chào anh em, mình xin đi thẳng vào vấn đề luôn
    Chơi FM cũng được kha khá, không nói là quá lâu, nhưng đủ để yêu và thấy đến lúc cần tôn trọng SI. Dạo này cũng để dành dụm được 1 khoản quyết định mua Fm13 bản quyền, 1 vì skidrow đã từ bỏ, 2 là vì muốn được chơi online như mọi người , 3 là thấy nên bắt đầu thói quen dùng bản quyền .

Mình đã cài steam , giờ muốn hỏi những ai đã có kinh nghiệm mua bán:

- Nếu mình purchase trên steam, giá là 40 USD, trả bằng MasterCard hoặc Paypal mình cũng có sẵn . Cho mình hỏi là download game ở trên Steam luôn được không ?
    - Mình có mua key ở KeygamePC này một lần http://bit.ly/V2p17N , cho mình hỏi tại sao giá ở đây chỉ có 650.000 VNĐ ( ít hơn 40 USD nhiều ) , liệu key này có chất lượng và nếu mua rồi thì gõ key vào ở giai đoạn nào, vì cũng trong link trên nó bảo cài qua steam ?

Nếu ai có video mua + cài game qua steam thì share phát, nói chung nhịn nhục mới có ít tiền nên cũng cẩn thận.
    Theo mng nên mua theo hình thức nào ?

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    1,811
    Key ở keygamepc là lấy từ box (đĩa game) bản quyền ra nên bạn yên tâm chất lượng, nhiều người mua games trên này rồi chưa có ai phàn nàn. Bản thân mình cũng mua mấy games trên đó rồi chưa có vấn đề lần nào.

Trong steam, ở tab Games có mục "Activate a Product on Steam". Khi bạn đã mua xong game, sẽ dc gửi key game qua địa chỉ email. Chỉ cần lấy key này active qua đó sẽ có FM13 trong mục Games ở Steam để bạn down về. Tốc độ down là khá nhanh.

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    31
    Hiện mình chỉ biết một số nơi có thể mua được FM13 như sau:

- Mua trực tiếp từ Steam: USD 40, phải có thẻ Visa/Mastercard;

- Mua từ trang GreenmanGaming: giá gốc là USD 40, thường xuyên có giảm giá còn USD 30, thậm chí thỉnh thoảng là USD 26 nhưng không thể mua bằng Visa/Master Card Việt Nam;

- Mua từ các trang bán code game bản quyền uy tín: hungwar hoặc keygamepc, giá hiện tại của cả 2 là VND 650k, mua bằng chuyển khoản ngân hàng. Hungwar có vẻ pro hơn và nhiều lựa chọn thanh toán hơn (nhưng có vẻ đang hết hàng). Mình đã mua FIFA 13 ở hungwar và không có vấn đề gì.

Cũng sắp mua FM13

P/S: hungwar vừa cập nhật đã có hàng, nhưng giá tới 730k , keygamepc mà chiến thôi

Lần sửa bài viết gần nhất bởi JTF1987 : 28-11-2012 vào lúc 09:01 PM Lý do: Update...

Số bài viết
    79
    Mình đã mua game Fm13 từ keygamepc cũng như pes13 và fifa13. Mình thấy key đảm bảo chất lượng. Cũng như mod Rain đã mua game fifa ở đó!
    Bạn vào đây tham khảo http://www.facebook.com/ONGTRUMPC?ref=stream

Số bài viết
    55

Từ: Hỏi về cách mua FM13 bản quyền

có ai bán acc giá rẻ k thi bán cho e với

Số bài viết
    269

mình đang dành dụm để quất 14 đây,nhìn ae chơi online thèm lắm r,cái keygamepc giảm còn 650k vì gần hết mùa ms giảm chứ giá gốc hồi ms ra vẫn là 40,mua rẻ thì chơi sau,mình vs hội bạn đang chờ tin về fm14 để đặt luôn từ đợt pre-order(kiểu j chả đc sale)

Số bài viết
    55

phải tầm tháng 11 thì may ra mới có fm 14

Số bài viết
    269

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của domanhhungls Bài viết
    phải tầm tháng 11 thì may ra mới có fm 14
    uh càng có thêm thời gian tích tiền bạn ah

Số bài viết
    672

mình mua bên hungwar, giá mắc hơn keygamepc nhưng từ lúc xài tới h vẫn binh thường
    ủng hộ bạn mua game bản quyền

Số bài viết
    830

đợi vài tháng nữa rồi mua fm14 luôn:fa:

=>

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới