Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 19 trong tổng số 19

Chủ đề: Update FM-13

Số bài viết
    88
    Có bác nào down về rồi có file thì up lên giúp, đang xài acc share mà chủ acc mấy bữa nay PM yh ko đc nên ko update để fix mấy cái lỗi vớ vẫn kia

FM MUÔN NĂM:a26::a26:

Số bài viết
    41
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của quangdn Bài viết
    Có bác nào down về rồi có file thì up lên giúp, đang xài acc share mà chủ acc mấy bữa nay PM yh ko đc nên ko update để fix mấy cái lỗi vớ vẫn kia
    mÌNH TẢI RỒI NHƯNG KO BIẾT CHỖ STREAM NÓ DOWN VỀ Ở ĐÂU BẠN BIẾT CHỈ MÌNH UP LÊN ĐÂY CHO ANH EM

Số bài viết
    88
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của viettrung2204 Bài viết
    mÌNH TẢI RỒI NHƯNG KO BIẾT CHỖ STREAM NÓ DOWN VỀ Ở ĐÂU BẠN BIẾT CHỈ MÌNH UP LÊN ĐÂY CHO ANH EM
    Có bác nào bik nó up vào đâu để bạn này lấy file up cho anh xem xài nè

Số bài viết
    95
    Nó úp trong C:\Program Files\Steam đó, mặc định là vậy còn ai khác thì chịu. Nhưng chả biết nó up cái gì trong đó chẳng lẻ copy hết gần 4Gb đó lên

Số bài viết
    88
    Hehe nó nằm trong dường dẫn này nè bác nào lấy file up lên giúp vs nhé C:\Program Files (x86)\Steam\steamapps\common\Football Manager 2013\data\updates, các bác đi kiếm file 13.1.3 up lên thôi, ai down về thì cứ quăng vô đó là đc

Số bài viết
    111
    Chiến thuật đang ngon lành up lên 13.1.3 đá khác hẳn, chẳng còn nhận ra đội bóng của mình nữa

Cầm Real đang ngon trớn mà giờ bắt đầu mùa mới đá mấy trận đang xếp thứ 9. Thua tè le, thắng thì chật vật

Số bài viết
    41
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nghiaphuc_real309 Bài viết
    Chiến thuật đang ngon lành up lên 13.1.3 đá khác hẳn, chẳng còn nhận ra đội bóng của mình nữa

Cầm Real đang ngon trớn mà giờ bắt đầu mùa mới đá mấy trận đang xếp thứ 9. Thua tè le, thắng thì chật vật
    thế thì set lại đôi hình thôi chứ sao nữa

Số bài viết
    2
    sao em chạy update trên steam, install ngon lành rồi mà vào game mở mục Preferences xem version vẫn chưa phải 13.1.3 các bác nhỉ? có phải làm gì nữa ko?

Số bài viết
    41
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của viethieu231 Bài viết
    sao em chạy update trên steam, install ngon lành rồi mà vào game mở mục Preferences xem version vẫn chưa phải 13.1.3 các bác nhỉ? có phải làm gì nữa ko?
    Thì chẳng 13.1.3 chứ sao nữa cậu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới