Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    218

cho hỏi nên chơi fm ở chế độ nào là hay nhất nhỉ

cho hỏi nên chơi fm ở chế độ nào là hay nhất nhỉ + cái nào giống fm 12 chư nào thấy nó load qua ngày lâu ghê lun ( load 7 giải hay là do cái này mặc dù 2 cai cấu hình bên trái full bên phải bớt 1 sao

http://nx1.upanh.com/b5.s38.d1/a15d0c3d120b6e6a546814ec2f1c7b82_56317131.allidol. jpg

Số bài viết
    124
    cai này tùy vào cấu hình máy thôi, máy khỏe thì nhiều giải, máy yếu thì chọn 1 thôi.
    Chơi chế độ Full vẫn hay nhất, chế độ classic thì cách chơi đã được giản lược bớt đi, giúp người mới tập chơi dễ làm quen hơn với FM
    (Mình chơi chế độ classic đc 5 phút thì thoát do thấy bị dản lược nhiều quá)

P/S: Đề nghị bác đổi ảnh chữ ký đi nhé, nhìn đau mắt quá

Số bài viết
    532
    Tùy từng người thôi, ai không có thời gian thì chơi Challange Mode, tính thử thách cao hơn, Những người khác thì Classic is the best.

Số bài viết
    1,209
    dv911 check inbox nhé

Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của galambeoizz Bài viết
    cai này tùy vào cấu hình máy thôi, máy khỏe thì nhiều giải, máy yếu thì chọn 1 thôi.
    Chơi chế độ Full vẫn hay nhất, chế độ classic thì cách chơi đã được giản lược bớt đi, giúp người mới tập chơi dễ làm quen hơn với FM
    (Mình chơi chế độ classic đc 5 phút thì thoát do thấy bị dản lược nhiều quá)

P/S: Đề nghị bác đổi ảnh chữ ký đi nhé, nhìn đau mắt quá
    classic chính xác là chế độ dành cho những người muốn chơi hoặc thích chơi lại cảm giác của các phiên bản CM cũ Nhiều người lại thích vì nó đỡ rắc rối hơn :fa:

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới