Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 43
    Số bài viết
    210

Từ: [DRL/WBRL/MR] Mattia De Sciglio - 1992 - Italia

ukm mình chơi tới mùa 6 rồi nhưng 6 mùa chỉ train vị trí sở của từng em thôi không thay đổi gì hết! Cứ để vậy rồi cho mấy e đá đúng role như trainning thôi! Nói chung team mình mỗi vị trí mỗi em, thì mấy em ấy chỉ số tương ứng cũng gần max 20 . Còn việc Tut thì mùa 1 mình mua em De Rossi về gia cố tuyến giữa vừa làm thầy cho mấy em trẻ này! Điển hình là De rossi tut De Sciglio det lên 20! ^_^ . De rossi tut được Hậu vệ, vơi tiền vệ luôn nên khỏe re. Tut siêu giỏi nữa tí là Det lên 20
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyen_son2007 Bài viết
    Bác NK1 cho hỏi, suốt mấy mùa chỉ focus vào vị trí sở trường của nó thôi à. Bác train ảo vãi loàn.
    2 con hàng Gotze và Wilshere 3 cái Fair, Crea, Dec 20. Gotze như messi, mỗi quả finish yếu @@.
    Bác cho quá trình TUT cho mấy thằng chọi con nhà bác cái

Tui: Một người đẹp trai đến khó tin, nói chuyện có duyên đến kỳ lạ,thói hư tật xấu gần như không có, chỉ mắc phải một tật xấu nho nhỏ : NỔ' a12:

Số bài viết
    6,237

chuyên 1 vị trí thì chả cao vãi ảo mình thì thích kiểu cầu thủ đá đa dạng ví trí cơ, nên chỉ số cũng phải đều đều :fa:

Số bài viết
    210

nói chuyện giống Fergu sơn vãi thix đa năng! hoho
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    chuyên 1 vị trí thì chả cao vãi ảo mình thì thích kiểu cầu thủ đá đa dạng ví trí cơ, nên chỉ số cũng phải đều đều :fa:

Tui: Một người đẹp trai đến khó tin, nói chuyện có duyên đến kỳ lạ,thói hư tật xấu gần như không có, chỉ mắc phải một tật xấu nho nhỏ : NỔ' a12:

Số bài viết
    6,237

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NK1 Bài viết
    h toàn đa năng mà hầu như đội nào h cũng vậy

Số bài viết
    492

Bác cho tac xem nào. Hóa ra toàn cho nó đúng role thì lên điểm thế cũng có thể @@

Số bài viết
    210

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyen_son2007 Bài viết
    Bác cho tac xem nào. Hóa ra toàn cho nó đúng role thì lên điểm thế cũng có thể @@
    xem tac là xem gì? @@ tactic đó à ???

Số bài viết
    492

yes, up tactic thưởng lãm cái hihi. Mà de rossi mùa đầu mua bao nhiêu thế bác. Mùa đầu mà giàu phết nhỉ

Số bài viết
    210

Bạn tham khảo tại đây! http://fm-vn.com/diendan/showthread....%E1%BB%9F-hang

Mùa đầu mình bán Young 26,5 mil pound, Nani 27,5 mil Pound (bị hớ) đáng lẽ 30 mil , Anderson 5,5 mil tha hồ mua sắm! Mùa 1 mình xúc Gotze, Bale, De rossi với em De Sciglio này! hehe! Muốn có thêm tiền thì khi mới New game bạn vào Nc vơi board trước tiên xin tăng quỹ lương là thêm dc 10 mấy mil nữa. Xong sau đó ra inbox như bình thường! hehe! Minh dùng cách này khi chưa bán cầu thủ đã được tới 50 mil Pound chuyển nhượng

Số bài viết
    492

à hóa ra bác là ông nuôi Falcao thần thánh đây mà @@

Số bài viết
    60

Mình mua mùa 1 giá 16,5 mil Pound tiếc rụng rún nhưng thấy coach đánh giá 4,5 sao nên mua luôn và giờ thì thấy ko sai lầm khi mua em này :gn: . Mùa 1 mình mua thêm ku này nữa nè! cũng tàm tạm
    Adryan train kiểu gì mà kinh vậy bác. Creativity 23 tuổi mà 19
    Mà bác mua 16.5 mil Pound là bị hớ to luôn. Mình mua ngay mùa 1(hay giữa mùa 1 gì đó)có 1.3M Euro

Lần sửa bài viết gần nhất bởi ankinalim12137 : 02-01-2013 vào lúc 10:09 PM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới