Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 43
    Số bài viết
    210

Từ: [DRL/WBRL/MR] Mattia De Sciglio - 1992 - Italia

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyen_son2007 Bài viết
    Bác kéo xuống xem nốt hết coach nào, Mấy cái kia tăng chả ảo à.
    cơ bản coach trên là đủ hết rùi! hic dàn coach của mình hơi khủng! gần 30 coach

Tui: Một người đẹp trai đến khó tin, nói chuyện có duyên đến kỳ lạ,thói hư tật xấu gần như không có, chỉ mắc phải một tật xấu nho nhỏ : NỔ' a12:

Số bài viết
    492

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NK1 Bài viết
    cơ bản coach trên là đủ hết rùi! hic dàn coach của mình hơi khủng! gần 30 coach
    Coach team 1 cua Mu quá lắm 20 thằng, gì mà tới 30 thằng @@. Còn cả Young coach thì từ đầu mùa đã 30 ùi. Dàn staff của Mu đông vãi kít

Số bài viết
    210

ukm tính luôn young coach đó bạn! dàn scout của mình 30 người rùi đông vãi lọ luôn vào mục staff kéo xem danh sách hơn 60 người
    Coach team 1 cua Mu quá lắm 20 thằng, gì mà tới 30 thằng @@. Còn cả Young coach thì từ đầu mùa đã 30 ùi. Dàn staff của Mu đông vãi kít

Tui: Một người đẹp trai đến khó tin, nói chuyện có duyên đến kỳ lạ,thói hư tật xấu gần như không có, chỉ mắc phải một tật xấu nho nhỏ : NỔ' a12:

Số bài viết
    492

ukm tính luôn young coach đó bạn! dàn scout của mình 30 người rùi đông vãi lọ luôn vào mục staff kéo xem danh sách hơn 60 người
    Bạn còn nuôi con hàng nao khủng thế này ko. Mà mua nó mùa đầu hả bạn, giá boa nhiêu. Mình đang định newgame chơi Mu

Số bài viết
    210

Mình mua mùa 1 giá 16,5 mil Pound tiếc rụng rún nhưng thấy coach đánh giá 4,5 sao nên mua luôn và giờ thì thấy ko sai lầm khi mua em này :gn: . Mùa 1 mình mua thêm ku này nữa nè! cũng tàm tạm
    Bạn còn nuôi con hàng nao khủng thế này ko. Mà mua nó mùa đầu hả bạn, giá boa nhiêu. Mình đang định newgame chơi Mu

Số bài viết
    47

Mình mua mùa 1 giá 16,5 mil Pound tiếc rụng rún nhưng thấy coach đánh giá 4,5 sao nên mua luôn và giờ thì thấy ko sai lầm khi mua em này :gn: . Mùa 1 mình mua thêm ku này nữa nè! cũng tàm tạm
    Adryan mà bác luyện 4 năm lên được như vậy cũng thật là vl Coach của em ko thua gì bác nhưng lên đều chứ ko 20 mấy cái như vậy được. Bác train em nó theo vị trí hay train riêng từng chỉ số thế?

Số bài viết
    210

Bonus 2 chú này cũng max 20 hehe toàn hàng khủng khu vực trung tâm! Mình train theo role nhé! train theo role cho phát triển đồng đều! không train focus dễ bị tụt chỉ số

Số bài viết
    606

Mình không biết coach bạn sign giai đoạn nào chứ giai đoạn đầu coach ngon thì đúng ko thiếu nhưng chạm mốc 5* (ngoại trừ Fitness) thì quả thực không nhiều
    Mà cái việc dàn coach khủng quá hay ko thì mình nghĩ nó ko phải là quá vấn đề,vì có GS thì coach ai chơi cũng same same nhau thôi .
    Nó tăng đều các chỉ số khác thì cũng ko có gì nhưng tăng max được 2 cái Anti,Con lên max 20 ở tầm tuổi đó thì quả thật hơi vãi (đối vs mình)

Số bài viết
    210

Mình chơi ko dùng có dùng Genie nên tự kiếm coach về sign mùa đầu coach 5 sao cũng tương đối đủ mà có mấy ông nghỉ hưu! mấy coach này mình sign từ mùa 1 mùa 2 dùng tới giờ luôn! Còn chú De Sciglio thì cũng như mấy ku khác của mình những chỉ số 9 đều max 20! và mình train 4 năm thì dc thế này rùi :gn:
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thangho Bài viết
    Mình không biết coach bạn sign giai đoạn nào chứ giai đoạn đầu coach ngon thì đúng ko thiếu nhưng chạm mốc 5* (ngoại trừ Fitness) thì quả thực không nhiều
    Mà cái việc dàn coach khủng quá hay ko thì mình nghĩ nó ko phải là quá vấn đề,vì có GS thì coach ai chơi cũng same same nhau thôi .
    Nó tăng đều các chỉ số khác thì cũng ko có gì nhưng tăng max được 2 cái Anti,Con lên max 20 ở tầm tuổi đó thì quả thật hơi vãi (đối vs mình)

Số bài viết
    492

Bác NK1 cho hỏi, suốt mấy mùa chỉ focus vào vị trí sở trường của nó thôi à. Bác train ảo vãi loàn.
    2 con hàng Gotze và Wilshere 3 cái Fair, Crea, Dec 20. Gotze như messi, mỗi quả finish yếu @@.
    Bác cho quá trình TUT cho mấy thằng chọi con nhà bác cái

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới