Share game FM24 (PC)
Trang thứ 9 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu ... 78910 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 81 tói 90 trong tổng số 97
    Số bài viết
    6,237

Từ: [Thảo luận] Siêu nản với FM 2013

sao mình thấy nhiều bạn dùng hàng khủng mà toàn chê nhỉ :trollol: chắc do HLV :trollol:

Số bài viết
    2,858

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của moon_river Bài viết
    Thằng Umtiti đá cùi mía chết mồ có gì hay đâu trời !
    Save mình mùa 5 sang MU ăn lương 200k mà cùi :mocmui1:

Số bài viết
    380

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    sao mình thấy nhiều bạn dùng hàng khủng mà toàn chê nhỉ :trollol: chắc do HLV :trollol:
    hình ảnh trong game được lập trình giày thể thao nam sẵn để nó đá như vậy thì cũng chỉ có vài động tác đấy, dù HLV giỏi cỡ nào cũng không khắc phục được mấy cái đó, mình cũng mới chơi, không phải giỏi nhưng cũng đâu phải là không biết gì, tự để cho thằng trợ lí nó sắp đội hình rồi tự đá đâu, tactic cũng tải ở trên này về chứ đâu, mấy cái động tác lỗi như hậu vệ hay chuyền về thủ môn lại chuyền cho tiền đạo đối phương, messi neymar đi bóng từ giữa sân chạy dọc biên rồi một mạch xuyên thẳng qua cả thủ môn vào khung thành có để 5,6 thằng hậu vệ cũng chịu chết
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của moon_river Bài viết
    Thằng Umtiti đá cùi mía chết mồ có gì hay đâu trời !
    save game của mình thằng này cũng thấp vãi PA có 136

Lần sửa bài viết gần nhất bởi kebanlen : 13-03-2015 vào lúc 02:53 AM

Số bài viết
    6,237

mình cũng là lập trình viên mấy cái lỗi đó có, nhưng có thể set lại để làm giảm dc, với lại tổng thể nó vẫn khủng mà mà umtiti PA -9 sao lại có 136, hay nhầm qua CA vậy

Số bài viết
    277

mình cũng là lập trình viên mấy cái lỗi đó có, nhưng có thể set lại để làm giảm dc, với lại tổng thể nó vẫn khủng mà mà umtiti PA -9 sao lại có 136, hay nhầm qua CA vậy
    Kinh nhoa... Bác sún can thiệp vào game để tạo cho e 1 cái tac khủng long mà bọn AI ko đỡ đc đê, hay lấy luôn tac của tụi AI cụng đc...

Số bài viết
    380

mình cũng là lập trình viên giày lười nam mấy cái lỗi đó có, nhưng có thể set lại để làm giảm dc, với lại tổng thể nó vẫn khủng mà mà umtiti PA -9 sao lại có 136, hay nhầm qua CA vậy
    mình dùng FMRTE để soi thử PA chỉ có 136 ( max CA khi 23 tuổi), save game của mình bắt đầu là lúc tháng 7 2012, lúc còn dimateo của chel, balotelli ở MC
    thử save game khac thì thàng này Pa lên 172 chỉ số cũng khủng hơn nhiều, thế cái save game kia vứt đi rồi, hèn gì thấy đội nào cũng yếu chuyển nhường lại ít

Lần sửa bài viết gần nhất bởi kebanlen : 13-03-2015 vào lúc 02:53 AM

Số bài viết
    120

móa nó công làm thủ phá mà hàng hậu zệ với thủ môn toàn chấm trên 7.0 trong khi bị thủng tới hơn 3 bàn!!!!!hậu vệ chỉ biết chạy theo tiền đạo đối phương mà đéo biết kềm chặt với chuồi bóng là cái beep gì hết!!!! toàn để nó sút mà éo làm cái gì cả!!!set cách mấy cũng zậy!!!!

Số bài viết
    66

Thế quái nào mà FM bản 3 set chuyền ngắn + kỉ luật rồi mà TV toàn chuyền bay tít ra xa làm TV cánh chạy cong đít ko kịp
    Chịu các bố

Số bài viết
    3,560

Bạn xem lại cự li đội hình đang narrow hay wide hay là ko tick cố định
    Sau khi dùng một vài tactic ngon lấy trên mạng về, thì mình nghiệm ra là nếu chơi bóng ngắn nên set chuyền ở mức 4 cho toàn đội, sẽ hạn chế đc tối đa các rủi ro

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    68

máy lap chạy phà phà chẳng thấy lỗi gì cả.chắc máy tay này "có vấn đề":bravo::bravo::bravo::bravo::bravo::bravo:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới