Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 97
    Số bài viết
    238
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sirleanh Bài viết
    Quá nản với Fm2013 , máy Quad Core i7 2.3 max option 16GB RAM Macbook Pro 2012 mà chơi lag tung đít ?????????????? Lỗi tùm lum , hậu vệ đá như ngơ cứ đứng im cho bọn AI tạt cánh , thủ môn thì đứng im cho ST chúng nó đánh đầu ngay trên đầu ????? 2 thằng DC thì set kiểu mẹ gì cũng bị AI thọc khe , cầm Chel bị Norwich chọc khe 4-5 quả là bình thường , game chán vãi loàn .

Phí tiền mua .
    Chém gió vừa vừa thôi, máy tôi MBpro Mid 2012 M103 để nguyên bản ram có 4GB mà chơi không giật tí nào kể cả trên Mac os lẫn Win bootcamp đều ngon lành.

We like to move it, move it

Số bài viết
    82
    Đúng là fm2013 khó chơi cực... Vả lại coi 3D, tình huống ghi bàn thì càng ức chế!!! Có lẽ năm nay khó có tac bá đạo... Phải tự nghiên cứu từng trận, từng phút thội.... Nói chung là quá khó! Em cầm AC mà gần 2 tháng mới kiếm được 1 trận ăn, hòa liên tục! Có bác nào kiếm được tac hay thì share để ae khỏi than nữa!

Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    mà phịch đã hạn chế dc phần nào = tac ảo diệu của sát gái :wy:
    Chuẩn :wy: nhưng game vẫn vãi

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    460
    sak chủ topic mới tập chơi hả ayha:, nhìn nick cũng tham gia lâu rồi mà lập topic núp vậy

Số bài viết
    118
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Vic_Hiep Bài viết
    Đúng là fm2013 khó chơi cực... Vả lại coi 3D, tình huống ghi bàn thì càng ức chế!!! Có lẽ năm nay khó có tac bá đạo... Phải tự nghiên cứu từng trận, từng phút thội.... Nói chung là quá khó! Em cầm AC mà gần 2 tháng mới kiếm được 1 trận ăn, hòa liên tục! Có bác nào kiếm được tac hay thì share để ae khỏi than nữa!
    chơi game quản lý cái hay là ko thể dùng một tac bá đạo để làm nên chiến thắng được, đó mới giống ngoài đời chứ và bạn phải chú ý một điểm nữa là độ thành thạo cái tac mà bạn đang áp dụng cho đội của bạn như thế nào, nếu thấp quá thì phải ráng train thôi, độ thành thạo thấp thì đá tệ ở giai đoạn đó là đúng rồi, chưa nhuần nhuyễn tac mà

Số bài viết
    238
    Ở FM2013 này như ngoài đời thật, gặp mấy thằng mạnh thì thắng như chẻ tre, đến gặp thằng cùi cùi nó đập phát chết tươi, cả đội xuống phong độ, đá lien tục chỉ thua hoặc hòa 4-5 trận là bình thường. Kể cả AI cũng thế, ví dụ thằng Mancity nó đang hơn mình mười mấy điểm thì đùng cái cuối mua nó thua lien 8 trận. Nói chung là FM2013 phụ thuộc rất nhiều yếu tố thì mới thắng đc.

We like to move it, move it

Số bài viết
    95
    nghỉ chơi đi, quăng acc qua cho ta, ta chịu khổ với cái nản đó dùm cho

Số bài viết
    123
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Vic_Hiep Bài viết
    muốn tìm tac hay thì bạn có thể đọc các tài liệu hướng dẫn trong 4rum, hoặc qua fm base mà tìm, hiện mình đang dùng tac của Mr.Hough cũng khá tốt, đá khoảng 15 trận chưa thua trận nào (thắng 14 trận), lọt lưới có 5 bàn

còn máy của bạn kia mạnh vậy mà còn lag, trong khi mình vừa fm, vừa webgame + fb phà phà mà vẫn bthg`

In Arsène we trust

Số bài viết
    40
    Chưa thấy lỗi như bạn nói.phối hợp hay hơn.hlv phải chú ý trận đấu hơn để thay đổi cho phù hơpj chư ko 1 tac bá đạo đc nữa.

Số bài viết
    736
    MÌnh chơi MU , dùng tac BOM cánh và BOm trung lộ ngày xưa vẫn thấy good đấy chứ, thắng đều nhưng tỷ sổ thường chỉ cách biệt 1 bàn, mới đá đc 7,8 trận chính thức, thắng đc mấy đội nhàng nhàng NHA, hòa 1 trận vơi Tottenham, chưa gặp thằng nào ngang cơ nên có thể chưa biết thua

Goal......

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới