Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10

Hybrid View

Số bài viết
    88

HELP... Giúp Set hàng tiền vệ...

Em mới tạo tac 4.2.4. để tấn công.
    Hàng tiền vệ có 2 CM và 2 IF .Mong các bác giúp set thế nào để nó chuyền nhiều cho tiền đạo ghi bàn. Mấy thằng tiền vệ của em toàn chuyền lung tung không đưa được bóng vào vòng cấm cho tiền đạo.
    Mong các bác góp ý....

Số bài viết
    146
    :quenroi: 4-2-4 thì set 1 AP với 1 BWM ở giữa thôi chứ còn xếp thế nào nữa :quenroi: AML với AMR bạn set IF thì nó toàn ăn hàng của tiền đạo là chính :pf: , để IF support thay vì attack chắc sẽ chuyền tử tế hơn :quenroi:

Số bài viết
    88
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kissme59 Bài viết
    :quenroi: 4-2-4 thì set 1 AP với 1 BWM ở giữa thôi chứ còn xếp thế nào nữa :quenroi: AML với AMR bạn set IF thì nó toàn ăn hàng của tiền đạo là chính :pf: , để IF support thay vì attack chắc sẽ chuyền tử tế hơn :quenroi:
    Vậy theo bạn thì nên set là IF hay WIG. 1 điểm nữa là bóng không thể đến được tiền đạo ở trong vòng cấm

Số bài viết
    930
    Không biết cầu thủ của bạn ntn, rồi Team Instr của bạn thì khó mà tư vấn lắm, bạn chịu khó cho thêm thông tin và ảnh, 1 việc làm có lợi cho cả đôi bên.............

Số bài viết
    146
    , đúng rồi , cho 500 ảnh mọi người dễ nhìn nhận vấn đề hơn bạn ạ

Số bài viết
    15
    mình hay set 2 thằng cánh là wing support

Số bài viết
    668
    Nếu là đội lớn thì ko nói làm gì cần gì mua nấy, 2 cánh cứ một thằng winger một thằng IF là đẹp rồi, tiền vệ trung tâm thì tùy nhưng bt thì một thằng thủ một thằng support/ công, còn đội yếu thì có gì xài nấy thằng nào ngon ngon nhét vào dc đội hình thì nhét vào r set sao cho hợp vs chỉ số của nó miễn là đừng mất cân bằng quá là dc ko có thông tin đội thì chỉ nói dc đến thế

Số bài viết
    88
    Em chưa biết up ảnh làm sao. Nhưng em cầm MU. mới mua thêm Bale và Hamsik. các Pro tư vấn dùm.hi

Số bài viết
    830
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của pichichikaka Bài viết
    Em chưa biết up ảnh làm sao. Nhưng em cầm MU. mới mua thêm Bale và Hamsik. các Pro tư vấn dùm.hi
    Hamsik set Advance Playmaker....

=>

Số bài viết
    930
    Bale thì Inside Forward Attack ko cần làm gì mỗi mùa ngồi đếm đc 3x bàn............

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới