Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 25
    Số bài viết
    88

VẤn ĐỀ vỀ thỦ mÔn vÀ hẬu vỆ fm13.===> quÁ chÁn....

Mình cảm thấy bản fm13 này thật khó set hàng thủ. Kiểu gì cũng thọt. Thủ môn thì như không. Chán thật các Pro nào có cao kiến thì chỉ bảo nhé.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    15
    nâng cái chỉ số closing down của thủ môn lên 1 chút,hàng hậu vệ đừng nên để cho thấp quá dễ ăn sút xa.có 1 tiền vệ để áp sát ~max nhưng talking medium thôi.đấy là cách của mình.đến thời điểm này vòng 30 giải ngoại hạng rồi hàng thủ thua mỗi M.C thôi.mình cầm ARS

Số bài viết
    367
    Bạn này chơi bản beta ak ! Ở forum chuyên về FM chúng nó đang kêu ầm trời sau bản update 13.1.2 thủ môn như supper man ! Giờ hiếm lắm mới có trận ăn 4-5 trái còn ko bình bình 2-3 trái là ngon rồi.
    Hậu vệ thì đúng là thọt thật chưa biết set tnao .
    FB đang là vấn đề . Bản trươc thì fai set automatic bản này thì lại fai set support ! nếu k sẽ thấy FB ngu vãi .

Số bài viết
    443
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vinhvinh Bài viết
    nâng cái chỉ số closing down của thủ môn lên 1 chút,hàng hậu vệ đừng nên để cho thấp quá dễ ăn sút xa.có 1 tiền vệ để áp sát ~max nhưng talking medium thôi.đấy là cách của mình.đến thời điểm này vòng 30 giải ngoại hạng rồi hàng thủ thua mỗi M.C thôi.mình cầm ARS
    nâng CD của GK lên thì khi có thằng có âm mưu sút xa nó chạy lên sát thằng đó lun hả ayha:

Cristiano Ronaldo

Số bài viết
    460
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Babycrazy Bài viết
    nâng CD của GK lên thì khi có thằng có âm mưu sút xa nó chạy lên sát thằng đó lun hả ayha:
    vãi ayha:,

Số bài viết
    15
    bác cứ set lên mức 6 xem có thế k.ngồi mà phán ai chẳng làm đc.thủ môn nó cũng khôn chứ k ngu như 1 số ng đâu

Số bài viết
    111
    bác cứ set lên mức 6 xem có thế k.ngồi mà phán ai chẳng làm đc.thủ môn nó cũng khôn chứ k ngu như 1 số ng đâu
    Vãi 2 ông này, làm mình sặc luôn

Số bài viết
    40
    Mình đá Mu đc tầm 10 trận rồi.Mới thủng 2 bàn.Thấy ok mà

Số bài viết
    3,734
    Người ta nói vui troll tí thôi , ai thèm chọc ngoáy làm j đâu mà bạn căng thẳng vậy :wy:

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    9
    Cảm giác phòng ngự 2 bên cánh vẫn thọt thọt kiểu gì...
    Các bác để 2 thằng FB thế nào ...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới