Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 26 trong tổng số 26
    Số bài viết
    5

Từ: Thảo luận cách BÁN được cầu thủ giá tốt nhất.

Theo kinh nghiệm của cá nhân mình thì cứ offer 2x giá trị cầu thủ kèm tranfers list thường thì sẽ bán dc giá đó, còn cầu thủ trên 30 thì sẽ dc khoảng 1,5x cá biệt có một sô trường hợp không có ai mua thì để dùng chờ đến kì chuyển nhượng sau bán tiếp

Số bài viết
    28

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuwowcs Bài viết
    FM13 này có 1 điểm rất hay là: khi muốn bán cầu thủ, thay vì Offer to clubs thì mình có thể Add cầu thủ vào Unwanted list (1 trong 4 list gồm có Unwanted list, Shortlist, Development list, Target list). Khi đó thằng cu Director sẽ lo hết cho mình, offer to clubs, accept bids ... chỉ đến đoạn confirm thì mình làm thôi . Ngược lại, muốn mua cầu thủ thì add vào Target list, muốn loan cầu thủ trẻ ra ngoài thì cho vào Development list, Shortlist chắc ko phải nói .
    Cho mình hỏi vd : mình chơi newcastle muốn mua Neymar nhưng nó k chịu về, vậy nhờ thằng Director mua dùm có đc k? ý mình là thằng neymar có chịu về k?

Số bài viết
    6,237

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kendii Bài viết
    Cho mình hỏi vd : mình chơi newcastle muốn mua Neymar nhưng nó k chịu về, vậy nhờ thằng Director mua dùm có đc k? ý mình là thằng neymar có chịu về k?
    rất khó về bạn ah, muốn về thì bạn phải làm cho news của bạn có danh tiếng, vđ mấy cái cup nữa :fa: đó là chưa kể tài chính nhé :fa:

Số bài viết
    154

lúc cho cầu thủ cần bán vào Unwanted list thì chọn dòng nào để bán đc giá cao nhất nhỉ
    Sell for value rồi chọn giá bán hay là để giá Auto vậy mọi người

Miles To Go

Số bài viết
    9

Ai chỉ dùm em cách bán Pato cái. Đá thì hay chấn thương mà lương lại cao, bán không thằng nào để ý.

Số bài viết
    532

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoangtumilan3 Bài viết
    Ai chỉ dùm em cách bán Pato cái. Đá thì hay chấn thương mà lương lại cao, bán không thằng nào để ý.
    Offer $0 lấy interest rồi nâng giá
    Nếu offer 0 mà cũng không có thằng nào để ý thì vứt nó xuống đội 2, khi nào nó unhappy rồi transfer request thôi.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới