Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    11

Icon9 [NHỜ VẢ] Mong các cáo nhân chỉ giáo cách chơi FM 2013 online

Trước giờ em vẫn chơi FM 2008>2012 online với mấy đứa bạn bằng hamachi bình thường
    năm nay down fm về rồi cài hamachi lên thì nó dở chứng, hamachi nó bảo là sever của nó từ chối đăng nhập của em, ko đăng nhập dc vào hamachi
    Em lại lọ mọ lên mạng down Wippien về xài, vì nghe nói nó cũng tạo dc mạng lan ảo.
    Đến khi vào FM 2013 thì thấy nó bắt nhập sever name, mà e nhập sever name của thằng bạn e thì ko được, ở dưới đáng nhẽ là phần điền IP của nó để chơi (như mọi năm) thì ko có, mà là cái stream của nhà phát hành.
    Em mong có bác nào đó cao thủ, chỉ dẫn cho em, có hình càng tốt nhé, chỉ cả cách dùng wippien thì tốt quá
    em xin đa tạ!

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    6,237
    hiện tại thì fm13 k chơi dc online nhé bạn, tương lại ra sao thì k biết :fa: hy vong là crack nó sửa thì may ra chơi dc :fa:

Số bài viết
    1,209
    Cáo nhân là người cáo à
    Đùa thôi chứ năm nay ko chơi onl qua mạng được nha bạn. Chỉ có onl strym (tức là có bản quyền, mỗi người 1 acc) thì mới chơi onl được . Mình nghĩ có crack cũng ko làm gì được vì cái này nhà sx nó đưa ra như vậy rồi, crack ko sửa được, hoặc có thể được mà nó cũng ko mặn mà đâu thôi thì... chúc vui, hoặc 3 người chụm vô chơi 1 máy đỡ :fa:

Số bài viết
    2,470
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kid211088 Bài viết
    Trước giờ em vẫn chơi FM 2008>2012 online với mấy đứa bạn bằng hamachi bình thường
    năm nay down fm về rồi cài hamachi lên thì nó dở chứng, hamachi nó bảo là sever của nó từ chối đăng nhập của em, ko đăng nhập dc vào hamachi
    Em lại lọ mọ lên mạng down Wippien về xài, vì nghe nói nó cũng tạo dc mạng lan ảo.
    Đến khi vào FM 2013 thì thấy nó bắt nhập sever name, mà e nhập sever name của thằng bạn e thì ko được, ở dưới đáng nhẽ là phần điền IP của nó để chơi (như mọi năm) thì ko có, mà là cái stream của nhà phát hành.
    Em mong có bác nào đó cao thủ, chỉ dẫn cho em, có hình càng tốt nhé, chỉ cả cách dùng wippien thì tốt quá
    em xin đa tạ!
    FM13 phải có acc steam mua game bản quyền . Rồi bạn online steam . Mỗi người 1 acc steam và phải mua game.

Lúc này add friend trong steam list friend. Bạn vào game create game xong là bạn của bạn vào search tên : server name cái là ra liền à.

chúc bạn thành công, có 2 củ chứ mấy

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    11
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của B52 Bài viết
    FM13 phải có acc steam mua game bản quyền . Rồi bạn online steam . Mỗi người 1 acc steam và phải mua game.

Lúc này add friend trong steam list friend. Bạn vào game create game xong là bạn của bạn vào search tên : server name cái là ra liền à.

chúc bạn thành công, có 2 củ chứ mấy
    Em cảm ơn các bác, nghe đến 2 củ là biết ko thành công rồi :fa:

Số bài viết
    7

Từ: [NHỜ VẢ] Mong các cáo nhân chỉ giáo cách chơi FM 2013 online

dạy mình host qua hamachi được ko? tìm mãi mà ko có page hướng dẫn gì cả

Số bài viết
    277

Đừng nghe bác Bom chém , hiện giờ khoảng 700k bạn nhé

Này thì Láo

Số bài viết
    3,734

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vtkdeka1999 Bài viết
    Đừng nghe bác Bom chém , hiện giờ khoảng 700k bạn nhé
    700K chơi 1 người thôi , hoặc nhiều người 1 máy

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    19

Mod và Admin bán key phải ko ????!!!!!, hay 1 hình thức nào đó liên quan đến kinh doanh ở đây chăng ^^

Số bài viết
    188

mình cũng buồn như bạn, đã vậy mỗi năm 1 phiên bản mới, chắc chỉ người giàu mới chơi được, may mình ko ham lắm, chỉ fm08 là nhất

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới