Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bạn có dùng chiến thuật xoay vòng cầu thủ ko?

Người đã bình chọn
619. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • 522 84.33%
  • Không

97 15.67%
Trang thứ 22 trong tổng số 22 trang Trang đầuTrang đầu ... 12202122
Hiển thị kết quả từ 211 tói 218 trong tổng số 218
    Số bài viết
    286
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của TonyHio Bài viết
    Đúng ý mình định nói . Mình thì tiền đạo tùy trận - tùy đối thủ mới dùng các loại tiền đạo khác nhau . Riêng tiền vệ tổ chức tấn công và máy quét là ko thể thay thế .Nhưng công nhận rằng cái gì cũng có mặt trái của nó nhiều khi ko ăn khớp với mấy thằng đưa vào .
    Mình đồng ý. Máy quét với AMC pro thì cứ thế mà sài cho đáng tiền chứ ,vắt kiệt sức nó lun hihi. Còn tiền đạo thì nên thay thế wingers cũng zậy tạo cơ hội cho các cầu thủ trẻ nửa chứ

Số bài viết
    13

Bạn có dùng chiến thuật xoay vòng cầu thủ ko?

Xoay vòng cầu thủ nhiều khi gây r atình trạng (Unh) vì nhiều thằng đòi đá.Mình chỉ sử dụng xoay vòng ở một số vị trí quan trọng. thường la` 1FW,2MC,1DC,1Gk.Còn lại là một số cầu thủ trẻ có triển vọng săn sàng thay thế khi cần.
    Xoay vòng sẽ kô biết đc phong độ của cầu thủ.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi nothing84 : 09-02-2010 vào lúc 09:01 PM
    :B47:

Số bài viết
    546
    Không xoay thì làm sao đủ thể lực mà cạnh tranh cả mùa giải. Mà để đuối sực quá chấn thương thì chẳng bõ.

Số bài viết
    465
    Cũng ít thôi,vì đội hình 2 yếu lắm,chỉ đủ sức đá đội tầm trung thui,những trận cup gặp đội khoai vẫn phải tung 1 số thành viên đội hình chính vào,những thằng chỉ sô toàn 11,12 thì đấu sao lại top4+man city+tot

Số bài viết
    101
    Theo mình là có . Vừa tránh dc. quá tải cho các cầu thủ quan trọng , vừa tạo cơ hội cho cầu thủ trẻ có điều kiện ra sân tích luỹ kinh nghiệm trong những trận mà chắc chắn mình sẽ thắng

Số bài viết
    830
    Có. Những trận ko quan trọng thì cho cầu thủ trẻ vào đá chính tích lũy kinh nghiệm. Đến nữa cuối trận trận đấu thì mình thay người để tránh chấn thương cho cầu thủ quan trọng khi chắc chắn mình thắng.

Số bài viết
    82

Từ: Bạn có dùng chiến thuật xoay vòng cầu thủ ko?

Thánh nào đào mộ vậy :huh:

Số bài viết
    68

Từ: Bạn có dùng chiến thuật xoay vòng cầu thủ ko?

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huyvut814 Bài viết
    Có. Những trận ko quan trọng thì cho cầu thủ trẻ vào đá chính tích lũy kinh nghiệm. Đến nữa cuối trận trận đấu thì mình thay người để tránh chấn thương cho cầu thủ quan trọng khi chắc chắn mình thắng.
    Mình đồng ý, thường phải đá xoay vòng, với mình có thể đến 2 đội hình khác nhau luôn cơ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới