Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 47
    Số bài viết
    6

Từ: [GUIDE] FM13-TRAINING: Sự đổi mới trong FM2013

cho mình hỏi cái phần training individual ở đâu thế mình tìm mãi ko có là sao

Số bài viết
    584

Vào phần training đó bạn :fa:

Neymar Jr

Số bài viết
    3

"Lời khuyên cho phần này, theo tôi bạn nên sử dụng phần Individual Roles cho các cầu thủ. Điều này đảm bảo sẽ không có rủi ro nào đối với cầu thủ của bạn. Tuy nhiên bạn sẽ đc đánh giá cao nếu biết cách biến cầu thủ của mình trở nên hoàn hảo hơn. Còn việc quản lý Individual Training, nên để cho Assistant Manager quản lý"
    Cho mình hỏi ý bạn có phải là cho Assitant tự chỉnh phần Individual training hết rồi tự mình chỉnh tay phần Individual Roles ( Cm, W, Ap,...) không ? Thí dụ nếu phần Individual Roles của Vidic thằng assitant bắt focus cái khác như Positioning chằng hạn thì mình nên giữ nguyên hay là chỉnh lại là CD. Thanks !

Số bài viết
    2,470

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tjnyphuong Bài viết
    "Lời khuyên cho phần này, theo tôi bạn nên sử dụng phần Individual Roles cho các cầu thủ. Điều này đảm bảo sẽ không có rủi ro nào đối với cầu thủ của bạn. Tuy nhiên bạn sẽ đc đánh giá cao nếu biết cách biến cầu thủ của mình trở nên hoàn hảo hơn. Còn việc quản lý Individual Training, nên để cho Assistant Manager quản lý"
    Cho mình hỏi ý bạn có phải là cho Assitant tự chỉnh phần Individual training hết rồi tự mình chỉnh tay phần Individual Roles ( Cm, W, Ap,...) không ? Thí dụ nếu phần Individual Roles của Vidic thằng assitant bắt focus cái khác như Positioning chằng hạn thì mình nên giữ nguyên hay là chỉnh lại là CD. Thanks !
    Thường thì với 1 trợ lý giỏi, các chỉ số đẹp lung linh thì ông ta quản lý việc đó tốt hơn mình...tiết kiệm thời gian nghiên cứu thằng nào cần tăng cái gì ( attribute) để cái thiện khả năng của nó với vai trò tốt nhất mà nó chơi ( Roles) . Còn với 1 vài cầu thủ con cưng, bạn có thể tự xem nó cần tăng cái gì thì focus cái đó xem như sản phẩm của mình tự đào tạo .

Ví dụ của bạn thằng Vidic bản thân nó đã là DC, thì trong bài tập General training nó đã có sẵn phần tập cho vị trí đó. Vậy nên dùng Individual Tranning để tăng các chỉ số cụ thể như marking, tackling chẳng hạn hay học các PPM, nhưng mà Vidic già mịa rồi, tập chả tăng đc đâu, cứ auto cho assistant là đc @@. Mình train mấy thằng trẻ , PA cao là chính thôi.

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    15

cho mình hỏi cái phần training individual ở đâu thế mình tìm mãi ko có là sao
    em không thấy phần individual đâu cả hay là do fm của em chưa update nếu thê có j cho em xin link patch update lun.

Số bài viết
    6,237

chắc chế độ classic k có :okay: chơi chế độ full xem :okay:

Số bài viết
    15

làm sao bit đk bản fm 2013 em đag chơi là bản mấy anh

Số bài viết
    6,237

k phải bản, mà là chế độ lúc new game bạn chọn chế độ Football manager career thì là full, còn chọn fm classic là chế độ dành cho người mới chơi, người có nhu cầu chơi nhanh

Số bài viết
    15

Icon8 Từ: [GUIDE] FM13-TRAINING: Sự đổi mới trong FM2013

vãi. chơi mấy 2 ngày nay đá đk 20 trận rồi h chơi lại :loemat::lcb:

Số bài viết
    2,470

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của heoconranbanh_civ Bài viết
    vãi. chơi mấy 2 ngày nay đá đk 20 trận rồi h chơi lại :loemat::lcb:
    vai cai nick.....

...COME ON YOU RED...

Qui định gửi bài