Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    62

Icon5 Hỏi cách làm cầu thủ hết "Unhappy with the high training workload

Ai cho mình hỏi làm cách nào để cầu thủ hết "Unhappy with workload" vs bài tập mình đặt ra? Mình đang cầm MC, ra 1 chế độ tập luyện bình thường vs đa số các cầu thủ trong đội (mọi chế độ đều Normal- dưới mức High 1 vạch). Ấy vậy mà trong đội lòi ra mấy thằng Unhappy vs khối lượng bài tập mình đề ra, điển hình như Tevez, Balotelli, Neymar (còn 1,2 thằng vớ vẩn lặt vặt mình không thèm chấp). Mặc dù mình đã ưu ái làm hẳn 1 chế độ tập luyện riêng, nhẹ nhàng hơn rất nhiều cho mấy thằng phản động này rồi (tuỳ theo ưu nhược điểm của từng thằng mà mình điều chỉnh khối lượng bài tập) Workload đều mức giữa của Normal, thế mà chúng nó vẫn không hết "Unhappy with the high training workload" là thế nào nhỉ? Pro nào giúp mình cách trừng trị bè lũ lười biếng này với, hix! Thanks!

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    930
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jack Sparrow Bài viết
    Ai cho mình hỏi làm cách nào để cầu thủ hết "Unhappy with workload" vs bài tập mình đặt ra? Mình đang cầm MC, ra 1 chế độ tập luyện bình thường vs đa số các cầu thủ trong đội (mọi chế độ đều Normal- dưới mức High 1 vạch). Ấy vậy mà trong đội lòi ra mấy thằng Unhappy vs khối lượng bài tập mình đề ra, điển hình như Tevez, Balotelli, Neymar (còn 1,2 thằng vớ vẩn lặt vặt mình không thèm chấp). Mặc dù mình đã ưu ái làm hẳn 1 chế độ tập luyện riêng, nhẹ nhàng hơn rất nhiều cho mấy thằng phản động này rồi (tuỳ theo ưu nhược điểm của từng thằng mà mình điều chỉnh khối lượng bài tập) Workload đều mức giữa của Normal, thế mà chúng nó vẫn không hết "Unhappy with the high training workload" là thế nào nhỉ? Pro nào giúp mình cách trừng trị bè lũ lười biếng này với, hix! Thanks!
    Nó làm biếng đấy mà, bạn còn lạ j mấy thằng này nữa, thằng thì bật HLV, thằng thì thích gây gổ phá hoại, thằng thì thích chơi trội.........

Số bài viết
    179
    Cứ bắt nó tập nặng thêm chút, tầm gần hết mức Heavy cũng được, chả sao đâu, lúc nào Assistant báo cáo nó tập kém thì: Interaction => Private Chat =>Development => Training Level => You must show signs of improvement in training if you want to remain at this club. Kệ nó phản ứng lại thế nào cũng được, khỏi cần nói thêm (để khỏi bị chúng nó bật luôn từ đầu). Cứ thế lâu dần nó quen thôi (thường mấy thằng lười nhất mình thấy chỉ nói với nó tầm 3-4 lần trong khoảng nửa mùa là lại happy with training). Hope it helps.

Số bài viết
    111
    Chẳng cần phải làm cái gì bạn ah. Thường những thằng lười nhác đều thế cả. Nếu nó thái độ cho nó biến luôn

Số bài viết
    62
    Thank các bạn! Tiện cho mình hỏi luôn, bạn nào biết cách cho scout,... báo cáo chiến thuật của trận sắp đấu không? Để biết lối đá mà chọn chiến thuật fù hợp ấy mà. Mình dùng bản Việt hoá nên mong các bạn chỉ dẫn!

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới