Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 43 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345614 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 423
    Số bài viết
    78
    Cho VPS xuống chỗ Rooney và Rooney lên Poacher có lẻ hợp lí hơn :cha1:

Số bài viết
    51
    creativity + flair của Persie tốt mà set thế kia thì....

Số bài viết
    60
    set VPS CF thôi

Số bài viết
    1,209
    cavani set như nào ai chỉ mình với 5 trận chỉ ghi được 1 bàn đá còn dở hơn Torres với Florente mình vừa bán đi nữa.

:cha1: thấy có vẻ ku cậu ko được tự tin lắm :cha1: nói chung ko xoay trở được mà toàn chuyền :cha1: set poacher ko hợp hay là do chưa quen với đội mới ta Florente lúc mới về cũng ghi bàn ào ào mà :cha1: 45m của tui

Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phat123ma Bài viết
    cavani set như nào ai chỉ mình với 5 trận chỉ ghi được 1 bàn đá còn dở hơn Torres với Florente mình vừa bán đi nữa.

:cha1: thấy có vẻ ku cậu ko được tự tin lắm :cha1: nói chung ko xoay trở được mà toàn chuyền :cha1: set poacher ko hợp hay là do chưa quen với đội mới ta Florente lúc mới về cũng ghi bàn ào ào mà :cha1: 45m của tui
    Cứ để nó 1 thời gian xem sao , ko thử set complet Forwar đi , Florente bán đc nhiu ? Dùng bao lâu ?

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    492
    Không phải đâu đá 4-4-2 tiền đạo thấy ghi bàn ko tốt lắm...mình cả mùa đá 4-4-2 bàn thắng chia đều cho 2 tiền vệ cánh với 2 tiền đạo. Mình đá thấy ko còn được bá đạo như fm2012 nữa. Ra sân 43 trận được 25 bàn thắng ( Persi đó) rooney thì nhiều hơn chút. Còn chicharito thì mắn bàn, 20 trận thì có 19 bàn , wellbeck ít hơn chút

Số bài viết
    1,209
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    Cứ để nó 1 thời gian xem sao , ko thử set complet Forwar đi , Florente bán đc nhiu ? Dùng bao lâu ?
    Florente để đá đc 1 mùa. Bán 20m bảng. Hời rồi. mua free mà về ghi bàn như điên Chả nhẽ h mua Cavani là 1 sai lầm sao

Số bài viết
    308
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phat123ma Bài viết

bẹp set thế nào ấy chứ... mình set mùa nào cũng 35-50 trái

Nếu có ai đó hỏi tôi : bạn hâm mộ đội bóng nào.
    tôi sẽ trả lời ngay rằng Liverpool xa tít chân trời ngay tại con tim

Ảnh đại diện của zazinho
    zazinho đang ngoại tuyến Vô địch YFF Championship HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    561
    Reus set thế nào để bàn như Mẹc xi nhỉ :okay:. Mí lại cầm Bremen thì set Arnautovic vs Elia tn đây :fa:

Số bài viết
    930
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zazinho Bài viết
    Reus set thế nào để bàn như Mẹc xi nhỉ :okay:. Mí lại cầm Bremen thì set Arnautovic vs Elia tn đây :fa:
    Cứ set như Messi là đc...........................

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới