Share game FM24 (PC)
Trang thứ 32 trong tổng số 43 trang Trang đầuTrang đầu ... 22303132333442 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 311 tói 320 trong tổng số 423
    Số bài viết
    506

Từ: Tư vấn cách set cầu thủ !!!

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của pavlis Bài viết
    3lo mình cho sang AML thấy đá ngon mà, còn tiền đạo thì chỉ poacher thôi

Cavani vs Falcao set đá cùng nhau như nào để k bị dẫm chân lên nhau hả mng????? e định phá két đưa Cavani về
    1 Target 1 Poacher thôi. để Cross aim Target man hết 2 thằng nhé, cuối trận mà cần bàn thắng quá thì pump ball into box mà làm

Số bài viết
    254

chỉ mình cách set Verratti đá vị trí DLP chi tiết SI với thấy nó đá chán qá

Số bài viết
    94

Nhờ tư vấn dùm mình thằng Halihovic:nên train focus long shot hay là cho nó quên PPM sút xa?Thằng này có bóng 10 lần thì hết 6 lần bắn chim rồi,lâu lâu mới ghi
    đươc 1 hay 2 bàn.

Số bài viết
    92

Mình đang cầm Chel đến mùa 3,5. Đá đội hình chính là 4-4-2 cánh nhô cao (8/10 trận dùng đội hình này), sub là kim cương. Tình hình có vẻ là đã bị bắt bài vì đã hòa và thua mấy trận rất vớ vẩn, thắng cũng khó khăn hơn :okay:
    Mặc dù đội hình k tệ nhưng xoay sở mãi mà vẫn chật vật với những đội tầm trung thì là do HLV quá kém Nay post đội hình đang có lên nhờ các pro tìm cho 1 cửa sáng:
    DC: Terry, Luiz, Jones, Cahill
    DR: Danilo, Azquilicueta
    DL: Alaba, Asamoah, Baines (cầm tuyển Anh thấy chú này muốn move to bigger club thế là múc )
    MC: Sandro, Ramires, Debruyne, Sven Bender
    AM: Reus, Hazard, Mata, Ben Arfa, Wilshere
    ST: Lewan, Ba, Torress, Falcao, có ku Neymar vừa mua về nên chưa cho đá nhiều

Số bài viết
    89

Icon14 cách set falcao

có bác nào pro chỉ e cách set tk falcao vs..e mới cầm chelsea mùa giải đầu,mất 80tr euro mua tk này về mà nó đá tù quá..đá 7,8 trận r ms ghi đc 2 bàn,tỏ ra quá lạc lõng 1 phần vì rào cản ngôn ngữ,e thấy trong trận bno bình luận thê @@ set sao để nó gi bàn như điên,trở về vs đúng bản năng sát thủ của nó hả các bác???

Số bài viết
    506

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của shinji887 Bài viết
    Nhờ tư vấn dùm mình thằng Halihovic:nên train focus long shot hay là cho nó quên PPM sút xa?Thằng này có bóng 10 lần thì hết 6 lần bắn chim rồi,lâu lâu mới ghi
    đươc 1 hay 2 bàn.
    nếu mà bạn dùng nó với vai trò là playmaker thì việc đầu tiên là nên bỏ gấp cái PPM sút xa còn nếu playmaker chính của đội bạn là 1 MC hoặc là bạn cho nó đá cánh thì tùy tình hình, nhưng theo mình thì bỏ cái sút xa đi là tốt nhát, nhiều lúc có bóng đồng đội ở vị trí ngon lành ko chọc khe mà toàn sút xa trật khung thành cả chục mét :daudau:

Số bài viết
    92

Từ: cách set falcao

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MrCucy Bài viết
    có bác nào pro chỉ e cách set tk falcao vs..e mới cầm chelsea mùa giải đầu,mất 80tr euro mua tk này về mà nó đá tù quá..đá 7,8 trận r ms ghi đc 2 bàn,tỏ ra quá lạc lõng 1 phần vì rào cản ngôn ngữ,e thấy trong trận bno bình luận thê @@ set sao để nó gi bàn như điên,trở về vs đúng bản năng sát thủ của nó hả các bác???
    Ah bác giống em rồi. Theo kinh nghiệm của e thì Torres set AF còn Falcao set P. Game mình thì 2 ku này hợp nhau thì phải, đá ngon hơn hẳn khi set Falcao cặp với Ba. Cũng khuyên bác đừng bán Torres và Ba để chạy theo những hàng Hot khác, vẫn là hàng tốt đó

Số bài viết
    672

Từ: cách set falcao

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MrCucy Bài viết
    chờ anh ấy hào nhập đã chứ, chờ anh ấy học tiếng anh nữa chứ
    chứ falcao đứng chửi = tieng colombia mà hazard tưởng khen thì sao mà phối hợp

Số bài viết
    615

các bác chỉ em set 3lo với FM13 phân biệt chủng tộc nó bị đì quá

Love football, play FM!!!!!

Số bài viết
    2,858

Set Poacher ghi bàn đều đều nhé

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới