Share game FM24 (PC)
Trang thứ 26 trong tổng số 43 trang Trang đầuTrang đầu ... 16242526272836 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 251 tói 260 trong tổng số 423
    Số bài viết
    92

Từ: Tư vấn cách set cầu thủ !!!

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tien1993 Bài viết
    e mới chơi FM lần đầu nên xin mọi ng tư vấn cho e chút với.mấy tuần nay nghỉ hè rảnh rỗi nên cũg down về tập tành quản lý đội hình chiến thuật r mua bán các kiểu..nay đội hình e cũg tương đối đồng đều r.đag chơi đến mùa thứ 5 và cũg đc tương đối danh hiệu rồi mong mọi ng giúp e chọn đội hình chiến thuật sao cho hiệu quả nhất với ạ.đội hình e như sau :
    e đag chơi Barcelona
    Thủ môn : Marc-Andre ter Stegen
    Bernd Leno
    Tiền đạo :falcao cavani messi neymar
    Tiền vệ: iniesta muller gomez kross hazard bale fabregas busqest J.Martinez
    Hậu vệ: thiago silva hummel Pique D.Alves J.Alba D.Alaba Danilo
    Còn nếu vị trí nào thiếu hoặc cần thay thế bằng cầu thủ khác thì tư vấn cho e với ạ.e bán đi r mua ngay.ngân sách đag còn $1.5B
    với đội hình này thì bạn có thể Go on Holiday tầm 3 mùa được rồi
    với ngân sách $1,5B thì cứ chú nào ngon nhất thị trường là bạn múc thôi...

Số bài viết
    576

e mới chơi FM lần đầu nên xin mọi ng tư vấn cho e chút với.mấy tuần nay nghỉ hè rảnh rỗi nên cũg down về tập tành quản lý đội hình chiến thuật r mua bán các kiểu..nay đội hình e cũg tương đối đồng đều r.đag chơi đến mùa thứ 5 và cũg đc tương đối danh hiệu rồi mong mọi ng giúp e chọn đội hình chiến thuật sao cho hiệu quả nhất với ạ.đội hình e như sau :
    e đag chơi Barcelona
    Thủ môn : Marc-Andre ter Stegen
    Bernd Leno
    Tiền đạo :falcao cavani messi neymar
    Tiền vệ: iniesta muller gomez kross hazard bale fabregas busqest J.Martinez
    Hậu vệ: thiago silva hummel Pique D.Alves J.Alba D.Alaba Danilo
    Còn nếu vị trí nào thiếu hoặc cần thay thế bằng cầu thủ khác thì tư vấn cho e với ạ.e bán đi r mua ngay.ngân sách đag còn $1.5B
    đh thế kia thì bạn chỉ cần go on holiday thêm 5 năm ra làm cốc cf quay vào là đủ danh hiệu

p/s: Jan Kirchoff thì nên để đá DM anchor man hay DC nhỉ?????

Số bài viết
    131

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MinhTungMT Bài viết
    V.Persie set nào mấy anh ... cầm MU mà anh tịt ngòi mãi toàn nhờ Rooney ko
    Cứ Pocher mà làm.Rooney bên cạnh đá DLF...Sup..Nói chung là k chấn thương thì kiểu gì cũng là chân sút số1

Glory Glory MU

Số bài viết
    131

Tiện thể các bác cho em hỏi Cr7 đá AML gì là hay nhất và set hướng dẫn nó nt ạ.Mình set IF vs Wing đều bất ổn.TRận được trận không

Glory Glory MU

Số bài viết
    10

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của boy_pro_8x Bài viết
    với đội hình này thì bạn có thể Go on Holiday tầm 3 mùa được rồi
    với ngân sách $1,5B thì cứ chú nào ngon nhất thị trường là bạn múc thôi...
    nhưg đá đến mùa thứ 5 rồi nên đội hình có vẻ tã rồi h thì hầu như ghi bàn đc rất ít.mặc dù vẫn thắng.xong trận nào cũg thủng lưới 1 2 bàn bâyh e đag bắt đầu mùa thứ 6 rồi.vừa mua jack wilshere mà k biết nó cạnh tranh nổi slot đá chính ko nữa các bác gt cho em 1 th ST chuẩn đi.falcao và cavani h cũg nát nát rồi thanh lý thôi

Số bài viết
    506

nhưg đá đến mùa thứ 5 rồi nên đội hình có vẻ tã rồi h thì hầu như ghi bàn đc rất ít.mặc dù vẫn thắng.xong trận nào cũg thủng lưới 1 2 bàn bâyh e đag bắt đầu mùa thứ 6 rồi.vừa mua jack wilshere mà k biết nó cạnh tranh nổi slot đá chính ko nữa các bác gt cho em 1 th ST chuẩn đi.falcao và cavani h cũg nát nát rồi thanh lý thôi
    t
    tới lúc đấy hàng random ra cũng khối con chuẩn,không thì . Alcacer, Facundo Ferreyra,Rodrigo

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Ngoc_trai_den : 13-06-2013 vào lúc 11:56 AM

Số bài viết
    92

chia sẻ 1 chút: Mình đang cầm Chel hàng tiền đạo có Falcao, Torres, Demba Ba và Lewan. Lúc đầu định mua Falcao = HĐ kèm Torres nhưng k đc vì Torres k chịu đi, đành giữ lại đày đọa xuống đội 2.
    Lewan set DL đá rất hay, nổ tốt, có thể đá cặp vs Ba hoặc solo đều ngon. Nhiều lần 1 mình gánh cả team roài
    Ba set TM assit tốt và ghi bàn đc, hợp đá cặp với Lewan. Solo thì hơi thọt
    Falcao set P hoặc Com.For khi đá cặp với 2 ku trên thì k hiểu sao đá rất phập phù, k đc như mong đợi. Sau tầm 7-8 trận thử các kiểu đều k ổn, trong khi Torres ở đội 2 lại nổ đều đều, mình bèn kéo lên đá cặp với Falcao thì kết quả đúng như mong đợi, Torres mình set AF k những ghi bàn tốt mà Falcao cũng nổ ầm ầm. Tiếc là Falcao đang phong độ cao thì chấn thương hơn 2 tháng, miss Đôi giày vàng vào tay Messi (Falcao rate 7.8-hạng 2 còn Messi rate 8.03) :okay: mùa sau sẽ phục thù.:il:

Số bài viết
    922

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của boy_pro_8x Bài viết
    chia sẻ 1 chút: Mình đang cầm Chel hàng tiền đạo có Falcao, Torres, Demba Ba và Lewan. Lúc đầu định mua Falcao = HĐ kèm Torres nhưng k đc vì Torres k chịu đi, đành giữ lại đày đọa xuống đội 2.
    Lewan set DL đá rất hay, nổ tốt, có thể đá cặp vs Ba hoặc solo đều ngon. Nhiều lần 1 mình gánh cả team roài
    Ba set TM assit tốt và ghi bàn đc, hợp đá cặp với Lewan. Solo thì hơi thọt
    Falcao set P hoặc Com.For khi đá cặp với 2 ku trên thì k hiểu sao đá rất phập phù, k đc như mong đợi. Sau tầm 7-8 trận thử các kiểu đều k ổn, trong khi Torres ở đội 2 lại nổ đều đều, mình bèn kéo lên đá cặp với Falcao thì kết quả đúng như mong đợi, Torres mình set AF k những ghi bàn tốt mà Falcao cũng nổ ầm ầm. Tiếc là Falcao đang phong độ cao thì chấn thương hơn 2 tháng, miss Đôi giày vàng vào tay Messi (Falcao rate 7.8-hạng 2 còn Messi rate 8.03) :okay: mùa sau sẽ phục thù.:il:
    thế rút cục bạn muốn xin tư vấn hay là muốn khoe Falcao suýt ăn bóng vàng :pf:

Số bài viết
    334

các bác chỉ cách set bọn hv Mu ko chuyền bậy về cho tm , hay bị mấy quả treo bóng vào cái hv nhảy lên phá mà toàn phá về tm mà vào tiền đạo nó

Số bài viết
    92

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rockred9x Bài viết
    thế rút cục bạn muốn xin tư vấn hay là muốn khoe Falcao suýt ăn bóng vàng :pf:
    ờm bạn có thành kiến gì chăng? Mình đã nói là chia sẻ cách set mà mình thấy có hiệu quả. Trường hợp có ai cần set mấy chú trên thì có thể tham khảo. Với cả mình thấy ở trên có bạn Tien1993 đang sở hữu 1 đội hình khủng mà vẫn thấy k ổn thì có thể tìm cách thay đổi trước khi tính mua bán thôi. Game thôi chứ cạy ra ăn đc đâu mà khoe

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới