Share game FM24 (PC)
Trang thứ 25 trong tổng số 43 trang Trang đầuTrang đầu ... 15232425262735 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 241 tói 250 trong tổng số 423
    Số bài viết
    830

Từ: Tư vấn cách set cầu thủ !!!

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MinhTungMT Bài viết
    Verratti ai chỉ em set với
    AP attack.........

=>

Số bài viết
    277

DLP support tốt hơn......................

Số bài viết
    10

Mình mới chơi và đang cầm MU mùa 1 mọi người cho hỏi cách set các cầu thủ strootman , lars bender , reus , zaha , carrick , cleverly sao cho chuẩn hợp lý ak
    p/s: tiện thể nếu ai rảnh có thể hướng dẫn mình những cầu thủ trên nên chú trọng train vào những phần nào chỉ số nào cho hợp lý với khỏe xin cám ơn

Số bài viết
    830

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dekin Bài viết
    Mình mới chơi và đang cầm MU mùa 1 mọi người cho hỏi cách set các cầu thủ strootman , lars bender , reus , zaha , carrick , cleverly sao cho chuẩn hợp lý ak
    p/s: tiện thể nếu ai rảnh có thể hướng dẫn mình những cầu thủ trên nên chú trọng train vào những phần nào chỉ số nào cho hợp lý với khỏe xin cám ơn
    strootman, carrick set DLP . Lars Bender set BWM or Anchor Man.........Reus set IF attack :wy:

=>

Số bài viết
    92

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dekin Bài viết
    carrick set BWM hoặc DLP, Reus set AML IF attack chuẩn luôn, cleverly chắc MC Playmaker

Số bài viết
    6

Bác nào tư vấn cho em cách set Cazorla với, em để AP nhưng xếp bên cánh trái và cho lùi sâu xuống để vừa tiện đi bóng vừa tiện kiến tạo mà sao đá cùi quá :huh:

Số bài viết
    277

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của edelweiss Bài viết
    Bác nào tư vấn cho em cách set Cazorla với, em để AP nhưng xếp bên cánh trái và cho lùi sâu xuống để vừa tiện đi bóng vừa tiện kiến tạo mà sao đá cùi quá :huh:
    Ko nhầm thì Carzola là mẫu cầu thủ ham rê dắt và đá độc lập mà...

Số bài viết
    92

đã có bác nào train và dùng 2 chú AMC Tomas Martinez và Paredes chưa nhỉ? Hqua Scout e báo về 2 ku này thấy đánh giá cao, soi thần đèn thì PA 180 và 17x.

Số bài viết
    506

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của edelweiss Bài viết
    mình thấy cho Cazorla đá AMC vẫn ổn mà, trong save của mình là 1 trong những cầu thủ có assist cao nhất PL, còn nếu bạn muốn cho đá cánh trái thì set inside FW support, throught ball max, run with ball sometime

Số bài viết
    10

e mới chơi FM lần đầu nên xin mọi ng tư vấn cho e chút với.mấy tuần nay nghỉ hè rảnh rỗi nên cũg down về tập tành quản lý đội hình chiến thuật r mua bán các kiểu..nay đội hình e cũg tương đối đồng đều r.đag chơi đến mùa thứ 5 và cũg đc tương đối danh hiệu rồi mong mọi ng giúp e chọn đội hình chiến thuật sao cho hiệu quả nhất với ạ.đội hình e như sau :
    e đag chơi Barcelona
    Thủ môn : Marc-Andre ter Stegen
    Bernd Leno
    Tiền đạo :falcao cavani messi neymar
    Tiền vệ: iniesta muller gomez kross hazard bale fabregas busqest J.Martinez
    Hậu vệ: thiago silva hummel Pique D.Alves J.Alba D.Alaba Danilo
    Còn nếu vị trí nào thiếu hoặc cần thay thế bằng cầu thủ khác thì tư vấn cho e với ạ.e bán đi r mua ngay.ngân sách đag còn $1.5B

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới