Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 43 trang 12311 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 423
    Số bài viết
    3,734

Icon5 Tư vấn cách set cầu thủ !!!

Bạn đang sở hữu những cầu thủ cừ khôi nhưng ko thể tin tưởng đc mấy anh coach gợi ý nên ko biết set sao cho hợp lý hoặc phát huy hiệu quả tối đa nhất .

Đây sẽ là nơi trả lời cho câu hỏi đó của bợn :notbad: :

Người hỏi cần:

Tên cầu thủ:
    Ảnh hoặc mô tả chỉ số:
    Ảnh hoặc mô tả đội hình :

Thành viên góp ý trả lời:

Vị trí có thể đá được
    Cách set
    Ảnh thành tích đã sử dụng (ko bắt buộc)

Mọi người bàn luận tập trung, không chat nhảm, spam , đánh nhau và gây thù hận . Mọi hình thức vi phạm pháp luật đều sẽ bị sử phạt theo quy định

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    8
    cho e hỏi cách sét falcao -aguero - tevez

Số bài viết
    179
    Tình hình là mình đang cầm QPR mùa đầu tiên và chỉ mới chơi được một khoảng thơi gian ngắn thôi.
    Hiện tại thì mình có một đội hình như thế này, nhờ các Pro tư vấn cho mình như sau:

- Nếu muốn chơi tạt cánh đánh đầu thì nên điều chỉnh cầu thủ và lối chơi như thế nào cho phù hợp?
    - Nên set các cầu thủ 2 bên cánh và 2 tiền đạo như thế nào? (riêng 2 tiền đạo thì mình xác định sẽ có 1 Poacher, còn tiền đạo còn lại là Target Man hoặc Deep-Lying Forward).

Cảm ơn các Pro trước

Lần sửa bài viết gần nhất bởi leno861 : 11-11-2012 vào lúc 09:48 AM

Số bài viết
    3,734
    Mình ki xem đc ảnh ở upanh :daudau3:

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    179
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    Mình ki xem đc ảnh ở upanh :daudau3:
    Đã fix lại link ảnh, mời các bác check xD.

Số bài viết
    58
    Pato Natural fitness 1 @@.
    Bán thì cũng tiếc mà để lại thì nhìn hơi nản :sad:

Số bài viết
    57
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của leno861 Bài viết
    Tình hình là mình đang cầm QPR mùa đầu tiên và chỉ mới chơi được một khoảng thơi gian ngắn thôi.
    Hiện tại thì mình có một đội hình như thế này, nhờ các Pro tư vấn cho mình như sau:

- Nếu muốn chơi tạt cánh đánh đầu thì nên điều chỉnh cầu thủ và lối chơi như thế nào cho phù hợp?
    - Nên set các cầu thủ 2 bên cánh và 2 tiền đạo như thế nào? (riêng 2 tiền đạo thì mình xác định sẽ có 1 Poacher, còn tiền đạo còn lại là Target Man hoặc Deep-Lying Forward).

Cảm ơn các Pro trước
    Bác xài bản crack nào chơi vậy up tui chơi vs

Số bài viết
    532
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của leno861 Bài viết

Cảm ơn các Pro trước
    Có 2 cách set:
    1- Set 4-2-3-1 Đội hình chủ yếu đánh cánh, set Winger run with ball often,không nên đá pressing(vốn chỉ hiệu quả khi đá bóng ngắn) crossing float để tạt bổng, set đội hình passing long, attack from flanks(tấn công từ biên),còn ST nên để Target Man hoặc CF, set thế này thì vừa có thể dứt điểm từ đường tạt vừa nhả về cho tuyến 2( nếu thế nên set AMC đá AM atk hoặc Trequa), hoặc nếu thích Poacher thì nên cho AMC đá Playmaker sup(vừa giữ bóng, vừa có thể chọc khe khi cần)
    2- Set 5-3-2, tận dụng khả năng tấn công của Fabio và Bosingwa ở vị trí WB (mình thấy Winger QPR khá cùi ngoài Hoilett và SW-P có tốc độ), set tactics như trên, ở hàng tiền vệ nên set 2BWM hoặc BTB và 1 DLP đá phân phối bóng, 2 tiền đạo thì nên set 1 Trequa, 1 Target Man hoặc Poacher.

Số bài viết
    830
    cho mình hỏi cách set 2 IF làm sao để nó đá vào trung lộ nhiều hơn nhể? set đá trung lộ rồi mà thấy toàn dạt ra cánh........................ayha:

=>

Số bài viết
    6,092
    nếu đối phương có DMC thì hay IF hay dạt cánh mà

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới