Share game FM24 (PC)
Trang thứ 14 trong tổng số 43 trang Trang đầuTrang đầu ... 4121314151624 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 131 tói 140 trong tổng số 423
    Số bài viết
    615

Từ: Tư vấn cách set cầu thủ !!!

Các bác cho em xin cách set hàng tiền vệ 3 người gồm Montolivo, De Jong và Ambrossini. Đá với Bayern em set 1 anchor man, 1 ball winning và 1 deep ltying mà không thể có banh.

Love football, play FM!!!!!

Số bài viết
    262

cho hỏi man utd mình đá đội hình 2MC,1 hộ công,2 cánh thì tiền đạo cắm nên set là gì mình để poacher thì van persie và chicharito hiệu suất ghi bàn khá kém?? (cho hỏi lun vị trí hộ công thì set là gì mình để trequasista)

Số bài viết
    89

Các bác cho e xin cách set Pastore với. E đang set cho nó đá AMC(AP-sup) mà thấy ít kiến tạo wá. K bik set ntn cả @@

Số bài viết
    21

Các bác cho em hỏi cách set Poli với .Em đang set DLP sup mà điểm tb không đc nổi 7.0

Ảnh đại diện của werewolf
    werewolf đang ngoại tuyến title này là nhờ thông sún mà có HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    515

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ignitionvn Bài viết
    Các bác cho em hỏi cách set Poli với .Em đang set DLP sup mà điểm tb không đc nổi 7.0
    DLP-sup là chuẩn đó bạn. nhưg thg này tranh chấp hơi yếu, cho một thằng BWM trâu bò đá bên cạnh nữa ms ngon, thích át nhìu điểm cao thì cho nó đá góc nữa, vs cả thằng này còn trẻ, còn lớn nhiều

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của blood.rose Bài viết
    Các bác cho e xin cách set Pastore với. E đang set cho nó đá AMC(AP-sup) mà thấy ít kiến tạo wá. K bik set ntn cả @@
    Thằng này hòa nhập hơi chậm bạn ạ, từ từ nó mới khủng, AM hay AP đều đc nhưg mà duty Att thì hợp hơn

Số bài viết
    89

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của werewolf Bài viết
    Thằng này hòa nhập hơi chậm bạn ạ, từ từ nó mới khủng, AM hay AP đều đc nhưg mà duty Att thì hợp hơn
    Duty Att là seo bác. E mới chơi còn gà

Số bài viết
    109

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của longqua69 Bài viết
    Các bác cho em xin cách set hàng tiền vệ 3 người gồm Montolivo, De Jong và Ambrossini. Đá với Bayern em set 1 anchor man, 1 ball winning và 1 deep ltying mà không thể có banh.
    Cho De Jong đá BWM còn Ambrosini đá CM support.Montolivo lùi sâu đá như Pirlo set chuyền vừa phải,ko sút,chọc khe max

Số bài viết
    102

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của longqua69 Bài viết
    De Jong/Ambrosini/Muntari chọn 1 trong 2 đá cặp vs Montolivo và Nocerino/Bakaye Traore/K.P.Boateng
    De Jong anchor man defend
    Nocerino box to box
    Montolivo Deeplying PLM/ Adv PLM support đều ổn

Ảnh đại diện của werewolf
    werewolf đang ngoại tuyến title này là nhờ thông sún mà có HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    515

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của blood.rose Bài viết
    Duty Att là seo bác. E mới chơi còn gà
    support/attack là duty đó bạn, thằng này đột phá với dứt điểm tốt nên để attack hợp hơn, tất nhiên lad tùy tac nữa

Số bài viết
    615

Các bác cho em xin cách set hàng tiền vệ 4 người gồm: AMC (Adv) Cazorla, Ball winning Michael Bradley, DLP Ramsey và Box2Box Arteta. Em set thế mà sao không bao giờ cầm trịch được trận đấu, không bao giờ cầm bóng bằng người ta chứ đừng nói tới nhiềuhơn.

Love football, play FM!!!!!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới