Share game FM24 (PC)
Trang thứ 13 trong tổng số 102 trang Trang đầuTrang đầu ... 311121314152363 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 121 tói 130 trong tổng số 1015
    Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    Có anh nào da đen đến từ châu Phi hay hàng châu Úc lợn khủng khùng rẻ rẻ ko nhỉ , đang xây dựng đội hình liên hành tinh đến từ mọi vùng đất trên thế giới :notbad:
    ...châu Phi có Jali khỏag 3M E...Úc thì đầy rẻ

Số bài viết
    74
    mình cầm liv mùa 1, tiền có 4m bảng anh mà trả sau cũng đc, đang tìm 1 tiền đạo đá ghi bàn sòn sòn đc cảm ơn nhiều

Số bài viết
    830
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bom1109 Bài viết
    mình cầm liv mùa 1, tiền có 4m bảng anh mà trả sau cũng đc, đang tìm 1 tiền đạo đá ghi bàn sòn sòn đc cảm ơn nhiều
    mua fierro đi bác........mua mùa 1 chỉ có vài trăm nghìn đô thôi.....

=>

Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huyvut814 Bài viết
    ....đâu ra vài trăm nghìn đô?...mua thử chưa mà bik...Fierro mua ngay mùa 1 ko bao giờ dưới $5M cả nhé......

Số bài viết
    606
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bom1109 Bài viết
    Nên mua Rodrigo theo dạng trả sau là ổn nhất vì nó đá được cả cánh cả tiền đạo,hàng cũng đẹp (đặc biệt nó vẫn thích về).Còn đâu những thằng có số má tí thì mùa đầu nó ko muốn về đâu .

Liv mùa 1 mà mua Fierro để ăn gạch à ,với tiêu chuẩn những đội lớn Fierro train ít phải năm 20 tuổi .
    Nếu để sub ngay Fierro còn chưa ngon bằng Yesil hàng sẵn có .

Số bài viết
    830
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thangho Bài viết
    Nên mua Rodrigo theo dạng trả sau là ổn nhất vì nó đá được cả cánh cả tiền đạo,hàng cũng đẹp (đặc biệt nó vẫn thích về).Còn đâu những thằng có số má tí thì mùa đầu nó ko muốn về đâu .

Liv mùa 1 mà mua Fierro để ăn gạch à ,với tiêu chuẩn những đội lớn Fierro train ít phải năm 20 tuổi .
    Nếu để sub ngay Fierro còn chưa ngon bằng Yesil hàng sẵn có .
    Cầm Barca mua về mùa đầu luôn là super sub cho david villa......có thể cho vào đá chính luôn cũng đc..............

=>

Số bài viết
    606
    Cầm Barca mua về mùa đầu luôn là super sub cho david villa......có thể cho vào đá chính luôn cũng đc..............
    Nhưng bạn kia cần 1 cầu thủ ghi bàn sòn sòn cần mua ngay từ mùa 1 .
    Mua về chỉ để sub lúc đầu thế thì Stats của Yesil nhìn còn đẹp hơn Fierro .
    Với cả Barca thì còn có xiền mua sắm chứ Liv cả mùa luôn chỉ có gần 4m,giữa mùa xin thêm mấy thằng chủ cũng không cho

Số bài viết
    146
    Fierro bản này chơi không ngông được như fm12 , fm12 mình mua ngay đầu mùa 2 thậm chí còn đá chính mới vcc : , mùa này sign fierro về mùa đầu cũng ghi được 20 bàn đấy , nhưng chỉ cho sub được thôi , mà đội hình phải có một thằng tay to dạy kèm kiểu như cavani . persie gì gì đó mới được , mà cũng ko rẻ đâu , mùa đầu sign nó tùy đội thôi , tôi chơi newcastle mùa đầu cho nó sub papiss mà mua mất gần 7 triệu bảng nó mới về , vcc đắt đỏ

Số bài viết
    60
    cần tư vấn 1 trung vệ tầm 20 triệu đổ lại thay thế cho Carles Puyol..............
    Mats Hummels

Số bài viết
    830
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của scorpius14 Bài viết
    Mats Hummels
    hummels mà mua đc với 20 triệu à......

=>

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới