Share game FM24 (PC)
Trang thứ 11 trong tổng số 102 trang Trang đầuTrang đầu ... 9101112132161 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 101 tói 110 trong tổng số 1016
    Số bài viết
    212
    Không biết Gotze bản này có bá đạo không nhỉ?

Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kid888 Bài viết
    cần tư vấn 2 DM, 1 MC với 2 ST đá ở giải hạng bét Anh (Blue Square Bet North) :okay:
    ...hạg bét thì theo scout giới thịu thui,chứ chưa có GScout cũg chả bik giới thịu ai...

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    MC thì nhiều, sandro của tot là nhanh nhất :fa: còn hỗ trợ tấn công thì thử verratti xem sao, thiago khủng nhưng chắc gì barca đã chịu nhả
    ...Con ma lại ko đọc kĩ iu cầu...hạg bét Anh mà giới thịu hàng khủg..

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rockred9x Bài viết
    ...hạg bét thì theo scout giới thịu thui,chứ chưa có GScout cũg chả bik giới thịu ai...

...Con ma lại ko đọc kĩ iu cầu...hạg bét Anh mà giới thịu hàng khủg..
    sak đá đỏ núp vậy, mình tư vấn cho MU thay cặp carrick fletcher mà

Số bài viết
    2,858
    Wolves Chuyển nhượng mùa đông mùa 1,mới đc board cấp cho 8mil :wy:.Tư vấn con hàng CM kiến thiết tốt,chịu về đội :danhtrong:

Số bài viết
    2,079
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Wilshere Bài viết
    Wolves Chuyển nhượng mùa đông mùa 1,mới đc board cấp cho 8mil :wy:.Tư vấn con hàng CM kiến thiết tốt,chịu về đội :danhtrong:
    Ruben Yttergård Jenssen

Thang nay nua nay:

Số bài viết
    104
    cho hỏi có em nào AMC tầm tầm Gylfi Sigurdson không nhỉ ? Mình thích em này nhưng nó không thích đội mình nên không mua được
    Mình đang cầm Swansea mùa 2. Gía mua khoảng 20M trở về thôi.

Số bài viết
    532
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kaziboy Bài viết
    cho hỏi có em nào AMC tầm tầm Gylfi Sigurdson không nhỉ ? Mình thích em này nhưng nó không thích đội mình nên không mua được
    Cầu thủ dạng vừa khỏe,giữu bóng tốt, chuyền bóng tốt nhưng nhanh nhẹn thì không hiếm:Granit Xhaka, Ruben Yttergård Jenssen, Theo Janssen, Rene Krhin...

Số bài viết
    830
    cần tư vấn mua 1 DL sub cho Alba + 1 DR thay thế cho Dani Alves..............Ưu tiền hàng TBN...............

=>

Số bài viết
    146
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huyvut814 Bài viết
    cần tư vấn mua 1 DL sub cho Alba + 1 DR thay thế cho Dani Alves..............Ưu tiền hàng TBN...............
    José Ángel là một lựa chọn không hề tồi với sơ đồ tấn công của Barca , Azpilicueta là một món hàng thay thế alves cực chất :wy: , thực ra sự lựa chọn số 1 của mình ở hành lang trái luôn luôn là davide santon còn hành lang phải thì khoái clyne của sou hơn . Toàn hàng trẻ , phát triển lâu dài được

Số bài viết
    146
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kaziboy Bài viết
    Jordy Clasie của Feyenoord với cột mental bá đạo rất đáng để thử với vai trò cung cấp bóng cho michu của swan , ngoài ra còn một lựa chọn là Denys Garmash của SLB cũng rất ngon với cột phy khá chuẩn của 1 CM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới