Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 18 trong tổng số 18
    Số bài viết
    47
    Gần đây mình test thử để 2 FB ở vị trí WB cao hơn 1 CB ngang hàng với 2 DM ở giữa sân. 2 WB set attack hết + set offside trap. Thấy tỉ lệ bị lủng cánh liên tục nhưng hầu hết đối phương bị việt vị. Chơi theo kiểu zonal marking thì mình thấy đây là cách phòng thủ khá tốt với điều kiện 2 WB có speed, position và decision tốt. Chơi Southampton sau 20 vòng mình chỉ bị thọt 11 bàn. Do hàng công yếu nên hòa là chính. Đang xếp thứ 7 BXH. Chắc chắn sẽ trụ hạng và tràn đầy hy vọng dự cúp châu âu mùa tiếp theo.

Số bài viết
    2,858
    Mình thử set theo bạn xem sao :wy:.Cám ơn

Số bài viết
    146
    mình thì sét 2 cd ( def ) + 2 fb ( support ) , đá man marking + closing down mình để press more , defend line là normal , tỉ lệ thọt 2 cánh cả mùa chỉ bị khoảng chục quả , chủ yếu thua vì tấn công trung lộ tại tac mình chơi ko có DM - chỉ có 1 BWN chơi cạnh 1 AP ở giữa , thi thoảng đá sân khách với mấy đội mạnh thì set 2 AML và AMR ở vai trò Defensive Winger là được

Số bài viết
    2,858
    Sau khi đẩy 2 hv cánh lên đá wb,2 tđ cánh set lại thành inside fw thì thành tích đc như thế này .(từ trận gặp Birmingham :wy

Số bài viết
    36
    em thj de 2 thag fb auto het chon man marking press more ... thj da canh ko co van de j ca it bj lot nhug kho cai loi 2 thag cb no cu de cho td doi ban dam vao jua sut tung luoi thoi

Số bài viết
    1,180
    Cái này đá set Wing back lại gây sức ép lớn hơn với cánh đối phương --> lấy công bù thủ. Lại hiệu quả không ngờ

Số bài viết
    36
    mia đá vơi thằng to-ten-ham chuối vãi lìn cái con hơi a-de-bay-o nó cứ cầm bóng chạy thang vao giữa gôn ghi bàn thui hai thag trung vệ ngu đứng đoa nó chạy vào jua ma ko thag nao chay vao bắt dc set mãi chẳng đc

Số bài viết
    55
    quan trọng là phải chắc 2 cánh. bản này 2 cánh mà thọt thì như maicon để bale rê qua thôi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới