Share game FM24 (PC)
Trang thứ 7 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu ... 56789 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 61 tói 70 trong tổng số 88
    Số bài viết
    131

Từ: Thảo luận chung về tactics trong FM2013

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của star0707 Bài viết
    Nani có PPM sút xa mà ayha:.
    Phải dạy nó bỏ cái PPM đó chứ ko thì có kéo Long Shots xuống min thì nó vẫn bắn
    Đọc kỹ đi bạn.mình có nói mà
    Đùa chứ fm13 mà không như thế.Xem Nani đá ức chế kinh khủng

Glory Glory MU

Số bài viết
    26

Minh thì thấy Nani đá rất hay, mặc dù sút nhiều nhưng chạy nhanh, tạt chuẩn, flair chất, dribbling bá đạo, quá chuẩn với 1 con hàng AMRL. k biết sao nhưng mình bán nó ở mùa 5 đc 40m pound thì mới phát hiện ra nó là Legend của Manu nên thấy bán xong dù giá cao mà confidence 0%

Số bài viết
    492

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của trungkc Bài viết
    Minh thì thấy Nani đá rất hay, mặc dù sút nhiều nhưng chạy nhanh, tạt chuẩn, flair chất, dribbling bá đạo, quá chuẩn với 1 con hàng AMRL. k biết sao nhưng mình bán nó ở mùa 5 đc 40m pound thì mới phát hiện ra nó là Legend của Manu nên thấy bán xong dù giá cao mà confidence 0%
    Hồi trước ghét thằng này toàn bán, nhưng mới chơi lại thì thấy nó là con hàng AMRL khủng nhất game luôn...Bán đi quá phí
    Bán evra mua baines, 2 thằng này quẩy tung cánh trái luôn

Số bài viết
    131

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyen_son2007 Bài viết
    Hồi trước ghét thằng này toàn bán, nhưng mới chơi lại thì thấy nó là con hàng AMRL khủng nhất game luôn...Bán đi quá phí
    Bán evra mua baines, 2 thằng này quẩy tung cánh trái luôn
    Mình thì mình ít khi dùng nani đá cánh trai .Với cả mình cũng k thích tac có AMRL mà thích MRL hơnNên mình toàn mua James Rodriges thay Young tuy Young đá cũng ghê lắm...Nói chung MU chẳng cần bán.Cũng chẳng cần mua

Glory Glory MU

Số bài viết
    492

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ducham123 Bài viết
    Mình thì mình ít khi dùng nani đá cánh trai .Với cả mình cũng k thích tac có AMRL mà thích MRL hơnNên mình toàn mua James Rodriges thay Young tuy Young đá cũng ghê lắm...Nói chung MU chẳng cần bán.Cũng chẳng cần mua
    MRL cũng thế mà bạn, tại 2 hậu vệ biên mình thường xuyên dâng cao nó hôi của hết của MRL nên mình thường đẩy nani lên để nó kiếm bàn

Số bài viết
    131

Cảm ơn bạn nhé...Nhất là vụ Tom..Mình cũng loay hoay với Tom mãi

Glory Glory MU

Số bài viết
    492

Tom mình giữ lại là vì lương bèo với được HG, mình có Poli và verratti ngon hơn Tom nhiều , test thoải mái các vị trí từ DLP CM cho với AP luôn, Verratti có ppm điểu khiển nhịp độ trận đấu, chọc khe..., Poli cũng học được hết.
    Ban đá 4-4-2 classic đúng tac mình đá nên mình tư vấn được, bổ sung mỗi DC ngon thôi, cứ làm đôi chú varane (Real) + Zouma ( ko nhớ tên) = vidic+Rio ver 2.0. John thì cho làm siêu dự bị, ko đẩy lên đá BWN cũng ok.
    bổ sung 2 hậu vệ cánh nữa. Còn valencia với Nani thì cho chúng nó thành legend luôn, 2 thằng điên này toàn 1 mình xộc vào ghi bàn sướng lắm

Số bài viết
    320

Cực ghét nani vì cứ toàn sút xa. Hixhix.

Số bài viết
    131

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyen_son2007 Bài viết
    Tom mình giữ lại là vì lương bèo với được HG, mình có Poli và verratti ngon hơn Tom nhiều , test thoải mái các vị trí từ DLP CM cho với AP luôn, Verratti có ppm điểu khiển nhịp độ trận đấu, chọc khe..., Poli cũng học được hết.
    Ban đá 4-4-2 classic đúng tac mình đá nên mình tư vấn được, bổ sung mỗi DC ngon thôi, cứ làm đôi chú varane (Real) + Zouma ( ko nhớ tên) = vidic+Rio ver 2.0. John thì cho làm siêu dự bị, ko đẩy lên đá BWN cũng ok.
    bổ sung 2 hậu vệ cánh nữa. Còn valencia với Nani thì cho chúng nó thành legend luôn, 2 thằng điên này toàn 1 mình xộc vào ghi bàn sướng lắm
    Thế bạn set ntn..2 thằng điên ý..full cách set cho mình.Với cả train

Glory Glory MU

Số bài viết
    19

Điên mất. Trận nào cũng sút gấp >3 lần đối phương, cầm bóng trên 60% mà vẫn hoà với thua. Đối phương sút có 1 quả lại vào trong khi điểm hậu vệ mình thì cao vật.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới