Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 88
    Số bài viết
    118
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoachuoi Bài viết
    2 FB auto, 1 CD cover, 1CD stopper
    còn chỉnh bên individual player thế nào??? mà thường thường chọn phòng ngự kiểu Man hay Zone tốt hơn???

Số bài viết
    830
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tantrilk Bài viết
    còn chỉnh bên individual player thế nào??? mà thường thường chọn phòng ngự kiểu Man hay Zone tốt hơn???
    2 CD kéo Run From Deep về rare đi bác.............

=>

Ảnh đại diện của hitler1609
    hitler1609 đang ngoại tuyến Quốc trưởng hội núp Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,412
    Bẹp hay a BOm có thể nói rõ là xem yêu cầu phong cách đá của đội theo lão chủ tịch ở đâu ko tìm hoài ko thấy

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hitler1609 Bài viết
    Bẹp hay a BOm có thể nói rõ là xem yêu cầu phong cách đá của đội theo lão chủ tịch ở đâu ko tìm hoài ko thấy
    Ngay đầu mùa trong mấy cái mail đầu tiên của ban quan trị cho mình nó có nói mà :daudau:

Số bài viết
    25
    sao Fm 13 đá thua K0 ai có tactics nào cua Arsena ko cho em

Số bài viết
    25
    không hiểu sao Fm13 Đá khó quá cầm arsena đá 10 vòng đấu được 10đ toàn thua với hòa không biết thắng

Số bài viết
    111
    FM13 chơi phát nản. Đồ họa nhìn thì xấu hơn các bản trước, nhìn thô không chịu được mà lại nặng. Máy em đá PES 2013 high setting, max res mà đá mượt mà. Chơi FM thì để medium còn giật lag lòi ra

Em cầm Real đá thua với hòa liểng xiểng. Hậu vệ thì đứng ỳ ra nhìn đội bạn chọc khe, chạy chỗ. Set áp sát mạnh, xoạc rát mà cứ như là búp bê đứng nhìn ấy, đá không quyết liệt cũng k có nhiệt. Tấn công thì dúm dó vào dù em để cự ly đội hình wide, các vị trí di chuyển không hề theo chiến thuật đá set cho từng vị trí. Sút thì ảo, toàn đứng ở đường biên ngang rồi sút vào gôn. Đánh đầu thì mạnh hơn sút, toàn đánh đầu từ ngoài vòng cấm vào.

Chịu hẳn cái trò này, chắc xin bác nào acc FM12 về chơi thôi. FM12 trước em dùng crack chỉ được chơi bản 12.0.3, giờ đang tính bỏ FM13 về xin cái acc up lên 12.2.2 chơi FM12 cho sướng

Số bài viết
    25
    chờ update coi có thay đổi gì ko nãn quá đi mất đá thua với hòa là nhiều tải Pes 13 về chơi thôi Thất vọng Fm13 quá

Số bài viết
    714
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Super FM Bài viết
    Khi bạn Newgame, cái chỗ Meet Staff hay Meet Board gì đó.
    FM càng về sau càng cải tiến, càng thực hơn, và dốt tiếng anh thì... càng mờ ra... hihi, đợi Việt hóa nha mọi người....

Số bài viết
    111
    Không biết các forum nước ngoài có kêu nhiều không nhỉ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới