Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 88
    Số bài viết
    830
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoachuoi Bài viết
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=15159 mấy bạn mới chơi, chưa nắm rõ ý nghĩa các mục trong game thì nên down cẩm nang này về. tuy dành cho fm2010 nhưng vẫn rất có ích. đọc xong đảm bảo các bạn ko phải lăn tăn kiểu như move into chanel là gì, closing down là gì..
    thêm nữa là mọi người nên vào topic "thư viện", trong đấy có rất nhiều bài viết có ích.
    Oh..........thanks bác nhé..........

=>

Số bài viết
    1
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoachuoi Bài viết
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=15159 mấy bạn mới chơi, chưa nắm rõ ý nghĩa các mục trong game thì nên down cẩm nang này về. tuy dành cho fm2010 nhưng vẫn rất có ích. đọc xong đảm bảo các bạn ko phải lăn tăn kiểu như move into chanel là gì, closing down là gì..
    thêm nữa là mọi người nên vào topic "thư viện", trong đấy có rất nhiều bài viết có ích.
    cám ơn "anh" hoachuoi về thông tin có ích

Số bài viết
    424
    , bac duongph ko phai troll em nhe

Số bài viết
    830
    toàn bị ghi bàn vì tạt cánh...............có ai biết set cho 2 FB để hạn chế tạt cánh thì chỉ mình với...................................

=>

Số bài viết
    830

Chuyền có vấn đề gì ko mấy bác? Trận này dứt điểm ko tốt cho lắm....................

=>

Số bài viết
    424
    trong trận đấu chỉnh TI cơ động vào. fm 2013, chỉ tactic đầu trận đấu không thì sẽ khó thắng.AI máy giờ rất khôn, trong trận mình mà ko thay đổi gì là bị nó bắt bài ngay. chỉnh TI hợp lí mới thắng được

Số bài viết
    118
    ai có cách set hàng hậu vệ 4 người ngon không share mình với, đang dẫn dắt M.C chơi tac 4-2-3-1 mà hàng hậu vệ 4 người trong 2 trận thủng lưới 7 bàn : zabalata - kompany - K,Toure - Lokorov.....chỉ mình cách set hậu vệ 4 người với

Số bài viết
    118
    ai có cách set hàng hậu vệ 4 người ngon không share mình với, đang dẫn dắt M.C chơi tac 4-2-3-1 mà hàng hậu vệ 4 người trong 2 trận thủng lưới 7 bàn : zabalata - kompany - K,Toure - Lokorov.....chỉ mình cách set hậu vệ 4 người với

Số bài viết
    424
    2 FB auto, 1 CD cover, 1CD stopper

Số bài viết
    227
    Nói chung năm nay thủ môn và HV như búp bê cả lượt

FM13 khó một cách quá đáng Thú vui chơi mấy độ bé tí của mình thế là hết rồi, bây giờ mà ko cheat ko save thì không biết bao nhiêu mùa mới đẩy được 1 thằng ở giải Blue Square lên ngoại hạng đây

Không có người đàn ông xấu, chỉ có người đàn ông không biết làm giàu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới