Trong FM2012 hay các bản cũ hơn bạn có thể thành công dễ dàng với một tactic tốt , một tactic mà bạn có thể dùng cho tất cả mọi đội bóng bạn quản lý vẫn cứ thành công.

FM2013 bạn sẽ có nhiều "đất diễn" hơn với vai trò là nhà quản lý trong lĩnh vực chiến thuật và quản lý 1 đội bóng. Điều này khiến cho bạn sẽ đỡ nhàm chán khi chơi mãi một tactic mà vẫn đoạt hàng loạt danh hiệu mỗi năm. Trong FM2013 , chủ tịch và hội đồng của câu lạc bộ sẽ có những yêu cầu bạn phải đá theo phong cách và triết lý mà họ muốn hoặc do người hâm mộ yêu cầu. Là nhà quản lý tài ba bạn sẽ phải thực hiện những yêu cầu này nếu...muốn tại vị. Chiến thuật mà ban chọn lựa giờ đây sẽ phải phù hợp với phong cách và triết lý mà chủ tịch và hội đồng quản trị lựa chọn. Điều này là hoàn toàn đúng, như ngoài đời chủ tịch Abramovic của Chelsea luôn muốn Chelsea phải đá sexy football , tấn công đẹp mắt và đã sa thải ko ít HLV vì ko làm dc điều này . .v..v..v

Trong topic này chúng tôi sẽ tiết lộ các bí mật, các thủ thuật và chia sẽ những tactics hay phù hợp với chiến thuật từng đội bóng từng phong cách mà chủ tịch đội bóng đó yêu cầu. Và cũng là nơi các bạn chia sẻ những tìm hiểu của mình, những tactics của mình cho mọi người cùng thảo luận.

Nếu như bạn ko muốn làm tactics hoặc bạn gặp những khó khăn khi làm tactics cho mình. Hãy đến với chúng tôi.

B52.