Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 9 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 88
    Số bài viết
    2,470

Thảo luận chung về tactics trong FM2013

Trong FM2012 hay các bản cũ hơn bạn có thể thành công dễ dàng với một tactic tốt , một tactic mà bạn có thể dùng cho tất cả mọi đội bóng bạn quản lý vẫn cứ thành công.

FM2013 bạn sẽ có nhiều "đất diễn" hơn với vai trò là nhà quản lý trong lĩnh vực chiến thuật và quản lý 1 đội bóng. Điều này khiến cho bạn sẽ đỡ nhàm chán khi chơi mãi một tactic mà vẫn đoạt hàng loạt danh hiệu mỗi năm. Trong FM2013 , chủ tịch và hội đồng của câu lạc bộ sẽ có những yêu cầu bạn phải đá theo phong cách và triết lý mà họ muốn hoặc do người hâm mộ yêu cầu. Là nhà quản lý tài ba bạn sẽ phải thực hiện những yêu cầu này nếu...muốn tại vị. Chiến thuật mà ban chọn lựa giờ đây sẽ phải phù hợp với phong cách và triết lý mà chủ tịch và hội đồng quản trị lựa chọn. Điều này là hoàn toàn đúng, như ngoài đời chủ tịch Abramovic của Chelsea luôn muốn Chelsea phải đá sexy football , tấn công đẹp mắt và đã sa thải ko ít HLV vì ko làm dc điều này . .v..v..v

Trong topic này chúng tôi sẽ tiết lộ các bí mật, các thủ thuật và chia sẽ những tactics hay phù hợp với chiến thuật từng đội bóng từng phong cách mà chủ tịch đội bóng đó yêu cầu. Và cũng là nơi các bạn chia sẻ những tìm hiểu của mình, những tactics của mình cho mọi người cùng thảo luận.

Nếu như bạn ko muốn làm tactics hoặc bạn gặp những khó khăn khi làm tactics cho mình. Hãy đến với chúng tôi.

B52.

Chủ đề tương tự:

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    6,092
    Mình đang tự hỏi có ông chủ nào yêu cầu đội bóng đá Defend hay Balance hay đại loại ko ta , trước mắt mình new game thử Juve và Udinese đều là Attacking rồi .

Số bài viết
    367
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của SuperFM Bài viết
    Mình đang tự hỏi có ông chủ nào yêu cầu đội bóng đá Defend hay Balance hay đại loại ko ta , trước mắt mình new game thử Juve và Udinese đều là Attacking rồi .
    Em mù tiếng Anh chẳng biết cái này ở chỗ nào anh ak

Số bài viết
    85
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của SuperFM Bài viết
    Liverpool , Chelsea cũng attacking football nhé

Số bài viết
    6,092
    Khi bạn Newgame, cái chỗ Meet Staff hay Meet Board gì đó.

Số bài viết
    830
    Dốt tiếng Anh sao hiểu đc ông chủ CLB yêu cầu những gì.............

=>

Số bài viết
    606
    Default rồi,bóng đá đẹp lên ngôi

Số bài viết
    896
    bạn thử coi bên WestHam xem ////..............................

Số bài viết
    367
    Các anh xem góp ý hộ em cái tac vs ạ !
    Tỷ lệ chuyền banh tnay đã đc chưa ? Vẫn thấy lỗi ở mấy thằng hậu vệ . Có cách nào fix ko ạ ?

Crosses tệ quá các anh ak ! 2 thằng e để Winger mà . Nani vs Valencia . Có cách nào set hạn chế fall ko ạ ?

Số bài viết
    6,237
    HV của mình thì toàn để chuyền short, thằng nào chuyền tốt thì cho chuyền direct :fa:, với lại cho sự sáng tạo của cặp trung vệ thấp thôi :fa: và cái mentain nữa, điều chỉnh sao cho hợp lý, đừng để nó ham tấn công quá :fa:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới