Share game FM24 (PC)
Trang thứ 13 trong tổng số 157 trang Trang đầuTrang đầu ... 311121314152363113 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 121 tói 130 trong tổng số 1562
    Số bài viết
    24
    các pro ơi cho em hỏi tý làm sao để tạo mạng lan chơi 2 máy với nhau vậy.ban fm13 này không có chế độ chơi mang lan ak

Số bài viết
    195
    Sao mình k chỉnh giữa cái quỹ lương và quỹ chuyển nhượng được nhỉ ???

Số bài viết
    65
    cho mình hỏi để chỉnh cho trợ lý huấn luyện viên điều khiển các trận đá giao hữu và tự sắp xếp lịch giao hữu trong FM2013 thì chỉnh ở đâu

Số bài viết
    99
    Chừng nào mới có bản việt hóa vậy mấy pro

Số bài viết
    46
    Cho mình hỏi chút về phần news... ở fm13 nó ko đưa tin về các vụ chuyển nhượng của các clb khác nhỉ. chỉ thấy mỗi tin tức của đội mình quản lý.. có ai biết chỉnh thế nào để nhận đc những tin hot của các câu lạc bộ khác ko

Số bài viết
    1,209
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lenindish Bài viết
    Cho mình hỏi chút về phần news... ở fm13 nó ko đưa tin về các vụ chuyển nhượng của các clb khác nhỉ. chỉ thấy mỗi tin tức của đội mình quản lý.. có ai biết chỉnh thế nào để nhận đc những tin hot của các câu lạc bộ khác ko
    nó đâu cập nhật hết đâu bạn :cha1: chỉ những cầu thủ nào bạn subcribe, hay clb nào bạn subcribe thì nó mới có thông tin thôi chứ nhỉ :cha1: mà ko nhớ rõ ngày đầu tiên của chuyển nhượng nó còn update thông tin như bản FM12 ko ta

Số bài viết
    13
    Ko biết mình bị lỗi j nữa,mà phần Opp. Instructions ( Khắc chế đối phương) trong trận đấu ko nhờ được bất cứ trợ lý hay HLV nào chỉnh hộ được cả.Phải tự chỉnh mỏi cả tay.Phần Staff Responlities mình đã check thử đủ các kiểu.Ko biết có phải do mình tự quản cả đội U19 nên bị lỗi này ko nữa.
    Ai biết cách khắc phục chỉ mình,thanks lắm lắm.

Số bài viết
    196
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của linhonggia Bài viết
    Ko biết mình bị lỗi j nữa,mà phần Opp. Instructions ( Khắc chế đối phương) trong trận đấu ko nhờ được bất cứ trợ lý hay HLV nào chỉnh hộ được cả.Phải tự chỉnh mỏi cả tay.Phần Staff Responlities mình đã check thử đủ các kiểu.Ko biết có phải do mình tự quản cả đội U19 nên bị lỗi này ko nữa.
    Ai biết cách khắc phục chỉ mình,thanks lắm lắm.
    bạn vào Staff Responlities, có tab First Team ấy, đánh dấu vào ô j đấy mà phần Opp. Instructions là thằng trợ lý lo hết

THIÊN TÀI TRÊN TẤT CẢ THIÊN TÀI

Số bài viết
    13
    Mình biết rõ cái tab ấy.Nhưng vấn đề là hình như bug game.Mình cầm Barca,cho Thánh Johan làm Ass. ,nhưng vào match ko hiểu sao coi như mình ko có Ass. ,ko có advises ...,chỉ trong match thôi,ở ngoài ko bị gì cả

Số bài viết
    89
    Các bác cho e hỏi là có cách nào để mình chuyển thư mục lưu game, lưu hình "Sport ...." trong Document wa ổ khác dc k ạ. Tại ổ C của e dung lượng ít wá, mà hình cầu thủ nó nặng kinh khủng X_X

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới