Share game FM24 (PC)
Trang thứ 12 trong tổng số 157 trang Trang đầuTrang đầu ... 210111213142262112 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 111 tói 120 trong tổng số 1562
    Số bài viết
    41
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    k ảnh hưởng, mà bạn dùng 1 mình 1 key ah, vãi đại vậy :loemat:
    đúng rồi tối tớ share cho câu cài nhé cho cái yahoo đi,share mấy anh em chơi chung cho vui chứ mấy bác trên này toàn tiên nong

Số bài viết
    6,237
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của viettrung2204 Bài viết
    đúng rồi tối tớ share cho câu cài nhé cho cái yahoo đi,share mấy anh em chơi chung cho vui chứ mấy bác trên này toàn tiên nong
    oh k cần đâu, mình cũng k rảnh để chơi :fa: có j cứ vào đây hỏi, m biết thì trả lời cho :fa:

Số bài viết
    41
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    oh k cần đâu, mình cũng k rảnh để chơi :fa: có j cứ vào đây hỏi, m biết thì trả lời cho :fa:
    share chơi cho vui có gì đâu

Số bài viết
    86
    các bác cho hỏi set hàng tiền vệ 3 người deep lying playermaker + playermaker + treq thì có dẫm chân nhau ko nhỉ

Số bài viết
    142
    Mới chơi thử Fm13 mấy hôm nay thấy tiền vệ với hậu vệ bựa quá Hậu vệ thấy nhiều người chê cùi rồi nhưng chưa thấy ai bị vấn đề tiền vệ trung tâm nhỉ Em chơi 2 thằng DLP với Ball Winning cạnh nhau mà sao bọn nó xử lí bóng chán thế nhỉ, toàn quay đít về phía đối thủ, giữ bóng một lúc rồi chuyền về/mất bóng nhảm Cầm thử đội nhỏ với đội khá(New) đều dính vụ này, có ai có cách khắc phục không nhỉ

Số bài viết
    21
    Cho em hỏi tạo sao new game giờ ko đc cấp tiền chuyển nhượng nữa nhỉ, em new game MC,MU hay Arsenal đều thế

Số bài viết
    428
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dangvuhoang Bài viết
    Cho em hỏi tạo sao new game giờ ko đc cấp tiền chuyển nhượng nữa nhỉ, em new game MC,MU hay Arsenal đều thế
    Lúc New game bạn có tick chọn "Allow first tranfer budget..." gì gì đó ko :cha1:

I'm a shark! I'M A BIG ASS SHARK!!!

Số bài viết
    21
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Cá Mập Bài viết
    Lúc New game bạn có tick chọn "Allow first tranfer budget..." gì gì đó ko :cha1:
    Thanks bác, nhắc em mới nhớ. Hehe ^^

Số bài viết
    24
    ai chơi rồi cho em hỏi tý.e mua đĩa ngoài quán khi cài đặt thì bị lỗi crashdumb là sao thế ak

Số bài viết
    433
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của PjnPr0 Bài viết
    ai chơi rồi cho em hỏi tý.e mua đĩa ngoài quán khi cài đặt thì bị lỗi crashdumb là sao thế ak
    đĩa ngoài quán cũng crack skidrow giống như ở diễn đàn mình chia sẻ nên vẫn bị crash dump, bạn nên đợi có crack fix rồi, down về update là :ok: crack fix có thì diễn đàn mình sẽ có nhé :fa:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới