Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4
    Số bài viết
    129

Cho mình hỏi về chỉ số Youth Academy của GENIE SCOUT ?

[IMG][/IMG]

Cho mình hỏi là làm thể nào để CLB mà mình dẫn dắt có thể tăng cái chỉ số Youth Academy = 20 như cái lò của Barcelona ?

Mình thấy trong phần tương tác với Board thì chỉ xin nâng cấp được Tranning Facilities và Youth Facilities thôi.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    6,237
    có lẽ các đội trẻ của bạn đoạt dc nhiều danh hiệu + ra dc nhiều hàng ngon thì sẽ lên :fa:.

Số bài viết
    129
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    có lẽ các đội trẻ của bạn đoạt dc nhiều danh hiệu + ra dc nhiều hàng ngon thì sẽ lên :fa:.
    Bạn nói nghe có vẻ bị ngược, mình nghĩ là có chỉ số Youth Academy cao thì lò đào tạo trẻ của CLB sẽ cho nhiều cầu thủ có PA cao. Nhưng không biết làm thế nào để nâng nó cả ?
    Mình đang nghĩ không biết có phải đây là chỉ số default của game không ? Muốn thay đổi thì phải dùng editor data ?
    Bác nào biết thêm gì thì cho ý kiến nhé ! :-)

Số bài viết
    6,237
    dành nhiều danh hiệu + ra nhiều cầu thủ ngon thì mới có cầu thủ đầu vào tốt chứ nó giống như danh tiếng thôi mà. Ai cũng biết barca, ars, mu, ... có hệ thống đào trẻ tốt nên mới nhiều cầu thủ trẻ tài năng đến xin học chứ mà lò ngon thì chỉ số cao, chứ sao lại chỉ số cao thì có lò ngon :fa:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới