Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 95

Threaded View

Số bài viết
    72

Lập nhóm mua FM2013 [ HN ]

Tình hình là FM2013 đã chốt ngày ra mắt. Mới đăng ký được thẻ master add vào paypal. Tính đầu tư mua FM chơi cho đã mà giá chát quá :fa: , nên mình lên đây lập topic xem có ai cùng chí hướng, đầu tư một chút để chơi lâu dài không đây.
    Giá Stream là 39.99usd <=> khoảng 835k.
    -----------------
    Mình muốn tìm thêm 2 hoặc 3 người nữa mua cùng. Ít cho đơn giản, tầm đấy chia ra là vừa túi rồi. Mình có các nguyên tắc sau:
    - Tài khoản mua là của mình, ai mua cùng sẽ chuyển tiền cho mình để mình thanh toán
    - Tài khoản paypal mua là của mình. Mình cũng sẽ bỏ nhiều tiền hơn một chút. Ví dụ có tất cả 3 người thì 335 - 250 - 250, 4 người thì 265 - 180 - 180 - 180
    Do đó tài khoản stream kích hoạt game sẽ do mình làm chủ. Mình sẽ tải game về đầu tiên và luôn để tài khoản này online. Có nghĩa các bạn buộc phải để tài khoản stream trên máy các bạn là offline mode ( như FM2012 có lần mod share acc để chơi cũng vậy). Các bạn có quyền gửi tn bất cứ lúc nào yêu cầu mình để các bạn online để tải lại game, update game, v.v.v. Do mình chưa chơi online từ FM2012 nên ko biết có cần stream online để chơi được không. Nhưng mình ít chơi online, nên nếu cần các bạn có thể thỏa thuận chia ngày giờ để dùng tài khoản stream chơi online
    - Nick mình dùng cũng lâu rồi, số đt thì chả đổi bao giờ từ trước đến nay. Các bạn muốn yên tâm thì có thể làm 1 buổi trà đá gặp bàn bạc cụ thể. Nhà mình khu Láng, nhưng tiện thì qua BK uống trà đá vô tư.
    Mình sn 89 cho dễ xưng hô. Bạn nào có nhu cầu đăng ký lại đây nhé. Mình lập nhóm cho tối đa 3 bạn nữa.
    Anh em có nhu cầu thì đăng ký nhé.
    -------------------------------------
    Mình đã đặt mua trên Stream 39.99 USD, trừ tk ngân hàng là 851k ~ 850k. Nói trước để các bạn có nhu cầu rõ nhé. Hiện mình có đủ 3 người nữa rồi
    + vaite
    + ducchinh36
    + alibaba

- Bạn nào có nhu cầu thì tự lập nhóm, nhờ bác rockred9x mua hộ nhé. Nếu bạn nào đăng ký sau mà không còn slot thì có thể gửi tiền nhờ mình mua hộ. Tuy nhiên mình chỉ biết mua trên Stream đúng giá thôi nhé
    - @new: Tình hình là nhóm mình đủ 4 người rồi. Mình cũng không muốn đông quá dễ nảy sinh nhiều thứ
    Anh em muốn mua thì có thể tự lập nhóm rủ thêm người luôn trong topic này. Cũng có nhiều người để lại số đt và yahoo rồi.
    Lập nhóm có thể nhờ bác rockred9x mua hộ, hoặc nhờ mình mua hộ cũng được. Mình sẽ hướng dẫn, tuy nhiên nhắc lại là mình chỉ biết mua trên Stream giá 39.99$ nhé
    Ai cần hỏi gì có thể add yahoo hungdv2412 để hỏi