Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Số bài viết
    1

Người mới tập chơi

Kính gửi các đồng chí các anh em láng giềng họ hàng gần xa,xin tự giới thiệu em là dân mới tập chơi của FM2012.Nay đọc trên diễn đàn có rất nhiều phần không hiểu (như làm sao để update patch,làm cách nào để update chuyển nhượng,việt hóa download ở đâu và sử dụng như thế nào...).Nay em mạo muội sự hướng dẫn nhiệt tình của các đồng chí trên forum để có thể làm 1 gamer chân chính

Số bài viết
    930
    Co chi em gai thi moi giup do....................

Số bài viết
    532
    Muốn update patch thì down patch về,sau đó down crack của bản patch đó -> chạy setup patch -> copy-paste crack -> chơi nbt
    update transfer: down bản update đó về -> copy-paste vào folder editor data
    VH: down bản việt hóa về -> copy-paste vào folder FM bạn cài ban đầu

Số bài viết
    163
    vào diễn đàn phần cài đặt nào chả có hướng dẫn đầy đủ, chịu khó tìm là có hết

Số bài viết
    249
    trong diễn đàn có hưỡng dẫn rất chi tiết bạn ạ vào các box kiếm bài hướng dẫn nhé

Số bài viết
    8
    mình mới tập chơi .. cái phần TRAINING cầu thủ phải thao tác thế nào .. để tụi nó tập luyện .. Mình k bít . help với hixx

Số bài viết
    6,237
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của behieu333 Bài viết
    mình mới tập chơi .. cái phần TRAINING cầu thủ phải thao tác thế nào .. để tụi nó tập luyện .. Mình k bít . help với hixx
    chọn lịch training ở ô màu đỏ nhé bạn, mà bạn mới tập chơi thì để mặc định cũng dc, vài bữa nữa quen thì tải training trên mạng về áp dụng, quen nữa thì tự tạo 1 training cho riêng mình :fa: có thể tham khảo ở đây :fa:
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26055

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới