Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 7 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 67
    Số bài viết
    3,734

[YFF Cup] Thảo luận FM-VN W.Cup !

Vâng vậy là Olympics sắp sửa đi qua , 1 mùa giải Ngoại Hạng Anh khắc nghiệt chuẩn bị tới , hòa chung ko khí đó vẫn sẽ là giải đấu thường niên của pho râm fm-vn.
    Sau 1 tháng mở cửa đăng ký , cuối cùng hạn đăng ký cũng đã qua ,topic đăng ký sẽ khóa lại để chuẩn bị cho lễ bốc thăm chia bảng :notbad:

quớt lại từ trưởng BTC giang văn núp :fa:

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của giangpro Bài viết
    Thông báo

Cuối cùng thì cuộc đua đăng ký cho 1 suất tham dự YFF Cup Season 2012-2013 [Lượt đi]. Giải lần này chúng ta có tận 61 đơn đăng ký, đây quả sự là 1 con số rất bất ngờ cho BTC. Tuy vậy, vì 1 giải đấu hấp dẫn, BTC đã phải "xiết" chặt luật và rất tiếc cho 1 số bạn đã ko thể tham dự được giải lần này vì nhiều lí do khác nhau. Và BTC đã chọn lựa ra dc 48 bạn sẽ tham gia vào YFF Cup lần này. Những bạn ko thấy tên mình trong danh sách xin hãy chứng tỏ mình hơn ở FMVN League, để có thể dc tham dự YFF Cup Season 2012-2013 [Lượt về] dc tổ chức sau khi lượt đi kết thúc.

Sau đây là danh sách 48 bạn, được chia làm 4 nhóm cho lễ bốc thăm lúc 21h ngày chủ nhật, 12/8/2012:

BTC quyết định chia thành 6 bảng đấu, mỗi bảng đấu sẽ có 8 người. Với số lượng người của mỗi nhóm hạt giống ở mỗi bảng như sau:
    - 1 trong nhóm Leader, 1 trong nhóm 1, 2 trong nhóm 2, 4 trong nhóm 4.

P/s:
    - Nhóm Leader: được chia dựa vào việc đăng ký làm thư kí của bảng đấu
    - Nhóm 1: là 6 HLV ứng cử viên cho 1 xuất đi tiếp và có 1 thành tích cực tốt trong mùa giải 2011-2012
    - Nhóm 2: là 12 HLV khác đã tham dự mùa giải 2011-2012 và có thành tích khá tốt + với 1 số mem được MA_BU bảo kê bên gamevn
    - Nhóm 3: là 24 HLV mới tham dự giải lần đầu hoặc có thành tích chưa tốt trong mùa giải 2011-2012.

Sau khi bốc thăm chia bảng, BTC sẽ công bố luật đi tiếp + luật chơi ở season này cho những người chưa nắm dc rõ!
    Hy vọng những HLV trên sẽ có mặt trong lễ bốc thăm diễn ra trên SHOUTBOX FMVN vào ngày mai để biết ai đi ai ở đâu trong mùa giải tới.

Thay mặt BTC
    giangpro
    Mọi người hãy vào đây để bàn luận cũng như đưa ra những ý kiến về việc tổ chức chẳng hạn như thể lệ vòng sau . Theo mình thì sau vòng loại sẽ lấy 32 đội chia thành 8 bảng 4 như WC luôn :fa:

Đặc biệt giải đang cần người tài trợ , hoan nghênh các đại gia và những nhà hảo tâm

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    695

Số bài viết
    2,470
    Để mọi người cùng tập trung vào 1 giải đấu sẽ hay hơn là phân tán ra 2 nhóm , 1 UCL , 1 Europa , như năm ngoái. Vì vậy m ủng hộ phương án thi đấu WC. Tổng sẽ mất 17 vòng cho cup nếu thi đấu kiểu WC. Sau đó giải sẽ nghỉ 2 vòng để đăng ký và tổ chức lượt về từ vòng 20-37. Mọi người thấy thế dc ko . Vòng 38 có thể tổ chức thêm trận siêu cup, vô địch lượt đi - và vô địch lượt về cho anh em cá độ chẳng hạn

Số bài viết
    397
    Mùa này ko chơi đc rồi

"Cause nothin' lasts forever - And we both know hearts can change.

And it's hard to hold a candle - In the cold November rain"

Số bài viết
    2,470
    sao ko có chelski :pf:. mạnh mà. giang bổ sung vào nhóm dự bị, vì mình nghi nhóm 4 sẽ có ng đăng ký mà ko pick team cũng nên. phải có dự bị để thay thế kịp thời chứ ko lại hủy kq của 1 ng nào đó như năm ngoái

Số bài viết
    3,734
    Chuẩn bị sắn giấy làm phiếu bốc thăm hả giang Mình bốc thăm bằng tú lơ khơ nhé :fa:

Số bài viết
    53
    Bác nào tay to bảo lãnh cho e tham gia với.. Team [FM-VN] Marvel của e tuy non kinh nghiệm nhưng cũng được top 3 Euro vừa xong.. Các bác xem có cho vào nhóm 3 được hem :daudau:

Số bài viết
    1,386
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    Chuẩn bị sắn giấy làm phiếu bốc thăm hả giang Mình bốc thăm bằng tú lơ khơ nhé :fa:
    uh, dùng giấy đi, nói chung dùng j cũng dc miễn là mình bốc thì mình biết đó là ai thôi

giờ lòi ra 2 bạn marvellous vs quyet_tv giờ mới xác nhận đăng kí tính sao giờ

chelski ko có đăng ký YFF Cup nên ko tham gia giải

Số bài viết
    1,386
    marvellous là mem lâu của diễn đàn nên mình sẽ ưu tiên thay thế cho mem talentstar (mem này đã ko log in từ 20/7). Hy vọng bạn chém gió thường xuyên trong topic bảng!
    quyet_tv vs bentchu sẽ dc quyết định lựa chọn 1 trong 2. Mình sẽ dựa vào activity để quyết định ai dc tham gia giải lần này. Tuy bentchu đã thanks topic xác nhận đăng ký, song bạn ý là mem mới đăng ký, và sau khi thanks đã ko log in, nên nếu bạn ý ko log in nhiều mà quyet_tv log in nhiều thì người tham gia giải lần này sẽ là quyet_tv.

Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của giangpro Bài viết
    marvellous là mem lâu của diễn đàn nên mình sẽ ưu tiên thay thế cho mem talentstar (mem này đã ko log in từ 20/7). Hy vọng bạn chém gió thường xuyên trong topic bảng!
    quyet_tv vs bentchu sẽ dc quyết định lựa chọn 1 trong 2. Mình sẽ dựa vào activity để quyết định ai dc tham gia giải lần này. Tuy bentchu đã thanks topic xác nhận đăng ký, song bạn ý là mem mới đăng ký, và sau khi thanks đã ko log in, nên nếu bạn ý ko log in nhiều mà quyet_tv log in nhiều thì người tham gia giải lần này sẽ là quyet_tv.

Nói chung từ nay đến giờ G mem nào post nhiều bài viết có ý nghĩa hơn ko spam thì sẽ chọn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới