Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 13 trong tổng số 13
    Số bài viết
    832
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Carlos_Vela93 Bài viết
    mới đc có 7 trận thì chưa nói lên đc gì đâu bạn để nửa mùa hoặc 1 mùa kiểm chứng đi
    đường dài mới biết ngựa hay
    Jovetic mình mua 20m bảng cho đá ST Trequa 10 trận đầu ghi 5 assist 7 sau đó cả thời gian còn lại ghi đc có 5 bàn, rating k trận nào quá 6 chửi rủa thậm tệ cũng không khá hơn hết mùa bán đc có 6.5m >"<
    thế thì do hlv là chủ yếu rồi
    so sánh 1 thằng 20m với 1 thằng free

Số bài viết
    142
    Hồi cầm Parma mình cũng toàn dùng thằng này trong sơ đồ 1 tiền đạo ở mùa đầu mà mình set Target Man. Thằng này hiệu suất ghi bàn cũng khá mà không phải khủng (Cả mùa đá 3x trận thì ghi 2x bàn) nhưng được cái Teamwork cao nên kiến tạo cũng khá, mình đã 1 tiền đạo thôi mà 30 trận cũng phải kiến tạo hơn 10 bàn =P~ Chưa kể thằng này già rồi mà xuống sức chậm lắm, cái save game cũ mình chơi đến mùa 3 mà chỉ số chẳng giảm tí nào, dù cho ngồi dự bị hoài từ mùa 2 Tiếc rằng không còn cái save game cho anh em xem X_X

Số bài viết
    832
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Rayky Bài viết
    Hồi cầm Parma mình cũng toàn dùng thằng này trong sơ đồ 1 tiền đạo ở mùa đầu mà mình set Target Man. Thằng này hiệu suất ghi bàn cũng khá mà không phải khủng (Cả mùa đá 3x trận thì ghi 2x bàn) nhưng được cái Teamwork cao nên kiến tạo cũng khá, mình đã 1 tiền đạo thôi mà 30 trận cũng phải kiến tạo hơn 10 bàn =P~ Chưa kể thằng này già rồi mà xuống sức chậm lắm, cái save game cũ mình chơi đến mùa 3 mà chỉ số chẳng giảm tí nào, dù cho ngồi dự bị hoài từ mùa 2 Tiếc rằng không còn cái save game cho anh em xem X_X
    ambition 20, pro 17, det 16 thì khó giảm chỉ số lắm

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới