Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8

Chủ đề: cách phòng ngự

Số bài viết
    162

cách phòng ngự

ai chỉ e cách set phòng ngự đội MU với gồm smalling, evans, jones, rafa, fabio, vrsalijko, kyle walker. Chả hiểu sao thủng lưới ầm2 ý dùng tac bom hay Jp germany đều k đc hậu vệ đá ngu dã man, nhiều trận ức chế k tả nổi

[IMG][/IMG]

Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của coldboy7 Bài viết
    ai chỉ e cách set phòng ngự đội MU với gồm smalling, evans, jones, rafa, fabio, vrsalijko, kyle walker. Chả hiểu sao thủng lưới ầm2 ý dùng tac bom hay Jp germany đều k đc hậu vệ đá ngu dã man, nhiều trận ức chế k tả nổi
    ...Theo mình thì vấn đề của bạn là thíu 1 HV trái chắc chắn, mình ko bik bạn đá tới mùa mấy rùi,nhưg Fabio mình đá mùa 2-3 thì vẫn còn non lắm,chưa đủ tầm để đá chính vs mí đội lớn...nên mua thêm 1 hv trái đẳg cấp nữa về cho đá chính,rùi Fabio từ từ cho len kinh ngiệm...còn mình thì toàn set bt Smalling,evans,jones defence central defence, hv cánh thì sét full back...Nếu mún an toàn hơn thì set full back defence...

Số bài viết
    163
    Cho toàn cầu thủ trẻ làm hậu vệ đá chính thế kia bảo sao không thủng lưới nhiều
    Mình cũng đá MU. Cặp trung vệ thì để Defend hết, còn hai hậu vệ cánh thì tùy từng thằng. Nếu để những thằng thiên hường thủ như smalling thì mình thường để fullback automatic, còn nếu thiên hướng công như rafael thì thường để fullback attack (or support) noi chung cũng không thủng lưới nhiều lắm như đội hình của bạn

Số bài viết
    162
    mỳh đá mùa 3 :< tại cho Vidic đá cặp vs 1 trong 3 thằng hậu vệ kia còn để thua nhiều hơn X_X evra đá toàn chạy lên bỏ vị trí, or toàn để qua 1 cách dễ dàng nên mỳh cho 2 thằng già ý dự bị mỳh thử hết các cách set trung vệ ồy để center def là chắc nhất .___. toàn bị lỗi trung vệ bỏ người ý

[IMG][/IMG]

Số bài viết
    65
    Bác ơi cho cái hình lên đi để anh em học hỏi nhé ! thank

Số bài viết
    930
    Da MU la ban phai cho 1 thang gia kem voi 1 thang tre , the kia bo dinh bat chuoc Busby Babes huh?

Ca nhan minh toan mua Shawcross ve tu mua dau khoang 10-15 mil, dang cap TG ma co HG ca 2 loai, hoa nhap tot... loi ca may duong... mua 1 da voi vidic con tu mua 2 da voi Jones dc roi, canh phai co Rafael, Walker, Vrsalijko cung khoi lo... canh trai rang mua Alba , Baines ve la ba dao... Minh co loi khuyen la neu ban thay cau thu da ko hay thi dung nen co gang nan chinh mai ma doi khi phai dung cam ban di mua thang moi ve ma xai... "ko dc so, ko tiec nuoi"

Số bài viết
    162
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangnp Bài viết
    Da MU la ban phai cho 1 thang gia kem voi 1 thang tre , the kia bo dinh bat chuoc Busby Babes huh?

Ca nhan minh toan mua Shawcross ve tu mua dau khoang 10-15 mil, dang cap TG ma co HG ca 2 loai, hoa nhap tot... loi ca may duong... mua 1 da voi vidic con tu mua 2 da voi Jones dc roi, canh phai co Rafael, Walker, Vrsalijko cung khoi lo... canh trai rang mua Alba , Baines ve la ba dao... Minh co loi khuyen la neu ban thay cau thu da ko hay thi dung nen co gang nan chinh mai ma doi khi phai dung cam ban di mua thang moi ve ma xai... "ko dc so, ko tiec nuoi"
    da shaw de~ an the lam

[IMG][/IMG]

Số bài viết
    930
    da shaw de~ an the lam
    Minh dung cho ca MU, Spur, Southampton.. ma ko thay van de j ve the.. ban dung kieu j vay nhi hard takling, max closing down ah

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới