Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 24
    Số bài viết
    71

[Help] ManUtd bị âm balance @@

Em chơi MU đến mùa thứ 2 rồi, giờ xem finance thấy balance -280k @@ Còn tháng nào thấy thông báo tài chính cũng lost mười mấy m hết ạ:pf:
    Lo quá ko biết có bị đuổi không, mà không biết tại sao nó lại như vậy, cầu thủ thì em mua chỉ trong ngân sách đc cho thôi chứ đâu có mua quá bao giờ đâu
    Giúp em với

Chủ đề tương tự:

Ảnh đại diện của werewolf
    werewolf đang ngoại tuyến title này là nhờ thông sún mà có HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    515
    ko sao đâu bạn, trong mùa âm là chuyện thường thôi, cuối mùa nhận tiền thưởng, tiền bqth ...vv là sẽ dương thôi

Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nthoang1293 Bài viết
    Em chơi MU đến mùa thứ 2 rồi, giờ xem finance thấy balance -280k @@ Còn tháng nào thấy thông báo tài chính cũng lost mười mấy m hết ạ:pf:
    Lo quá ko biết có bị đuổi không, mà không biết tại sao nó lại như vậy, cầu thủ thì em mua chỉ trong ngân sách đc cho thôi chứ đâu có mua quá bao giờ đâu
    Giúp em với
    ...Balance Âm là chuyện bình thườg chả sao cả...khi nào nợ nhìu wá mới lo,chứ mới 280k thì lo gì...có nhìu đội còn nợ tới >10M kìa...

Số bài viết
    71
    hình như MU của e bị khoản nợ nào đó 400m nên tháng nào cũng phải trả interest 8 9 m

Số bài viết
    182
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nthoang1293 Bài viết
    Giúp em với
    Ráng chơi tới hết năm 2017 thì khỏi trả nợ nữa , vì Mu đang nợ tiền bank nên mỗi tháng phải lỗ 9m + tiền lương trả cầu thủ nên tổng cộng cũng hơn 10m 1 tháng , nhưng đến cuối mùa nếu đoạt nhìu cup và có tiền tại trợ thì sẽ không nợ nữa , yên tâm đi nhé

Số bài viết
    52
    Mình mới chơi MU, mùa đầu cho 27M, quất ngay Neymar, Ganso, Gaitan, Bale theo Monthly mất đâu 200 mấy M, ko biết nó sẽ trừ ntn?

Số bài viết
    832
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tienteovt Bài viết
    Mình mới chơi MU, mùa đầu cho 27M, quất ngay Neymar, Ganso, Gaitan, Bale theo Monthly mất đâu 200 mấy M, ko biết nó sẽ trừ ntn?
    vice car lone

Số bài viết
    52
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gackiem7391 Bài viết
    vice car lone
    hjhj, vậy lè seo bác gacskiem nhẩy?

Số bài viết
    50
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tienteovt Bài viết
    Bác này ăn chơi vãi chắc chơi tầm 2,3 mùa thì new game chắc.

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của omegapower Bài viết
    Bác này ăn chơi vãi chắc chơi tầm 2,3 mùa thì new game chắc.
    Không có đâu, cùng lắm bị trừ điểm, phá sản kiểu j cũng có vụ fan góp tiền lại thì phải :pf:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới