Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    57

Giấy phép lao động!!!!!

Vấn đề là mình cầm Man U mùa đầu tiên và mua thằng Kara về nhưng lại k có giấy phép lao động nên k đá đc. A e nào biết cách lấy giấy phép lao động cho nó k nhỉ :daudau:

Số bài viết
    80
    FMRTE cho làm công dân EU

Số bài viết
    57
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của masclover Bài viết
    FMRTE cho làm công dân EU
    Làm như nào bạn???

Số bài viết
    1,508
    gửi nó sang CLB con ở bỉ trong 2 năm nó sẽ lấy dc giấy. Hoặc là lúc gia hạn hợp đống nó sẽ xin lại giấy phép cho. Nhơ thanks mình nhoa

Số bài viết
    50
    Bạn vào boardroom chọn phần networking rồi feeder club. Thấy có mấy dòng để chọn thì chọn dòng có chữ work permit.
    Nếu board đồng ý thì sau 1 thời gian bạn sẽ chọn 1 clb khác làm clb con và gửi nó sang tầm 2-3 năm tùy các quốc gia khác nhau (bạn có thể thấy điều này khi bạn chọn clb con). Chọn xong rồi thì nhấn vào thằng cầu thủ (của bạn là thằng Kara) phần squad -> move to affiliate -> chọn clb con ở trên. Xong, hết 1 năm thì bạn lại gửi nó đi lần nữa nhé, đến khi nào nó đc work permit.
    Nếu board ko đồng ý thì chúc bạn may mắn lần sau, cứ thử lại như từ đầu cho đến khi đc
    Lưu ý là khi bạn kí hợp đồng mới vs nó thì nó có thể xin đc work permit nhưng mình chưa bao h xin đc khi kí hợp đồng mới nên tốt nhất bạn làm theo cách tìm clb con rồi gửi.

Số bài viết
    2,202
    FMRTE thì Fm 12 nếu chơi mấy bản cũ thì còn dùng được bản mới thì chịu.

Nếu bị dính wp thì:

- cách 1 là gửi nó sang CLB khác xin giấy phép tuy nhiên chỉ áp dụng với mấy thằng còn trẻ tầm 17, 18t chỉ số còn cùi vì không cho đá cũng được cho sang đấy train luôn nhưng nếu với mấy ông chỉ số ngon rồi cho về đá luôn thì không nên dùng cách này.
    - Cách 2 là cứ nếu sign được nó về CLB nhưng vẫn vướng wp thì đợi 1 thời gian rồi ký hợp đồng mới và chờ đợi nhiều khả năng sẽ đá được.
    - Cách 3 là đếch dùng thằng đấy nữa thiều gì thằng khác mà phải mua mấy thằng đấy

...Legend...

Số bài viết
    4
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của omegapower Bài viết
    Bạn vào boardroom chọn phần networking rồi feeder club. Thấy có mấy dòng để chọn thì chọn dòng có chữ work permit.
    Nếu board đồng ý thì sau 1 thời gian bạn sẽ chọn 1 clb khác làm clb con và gửi nó sang tầm 2-3 năm tùy các quốc gia khác nhau (bạn có thể thấy điều này khi bạn chọn clb con). Chọn xong rồi thì nhấn vào thằng cầu thủ (của bạn là thằng Kara) phần squad -> move to affiliate -> chọn clb con ở trên. Xong, hết 1 năm thì bạn lại gửi nó đi lần nữa nhé, đến khi nào nó đc work permit.
    Nếu board ko đồng ý thì chúc bạn may mắn lần sau, cứ thử lại như từ đầu cho đến khi đc
    Lưu ý là khi bạn kí hợp đồng mới vs nó thì nó có thể xin đc work permit nhưng mình chưa bao h xin đc khi kí hợp đồng mới nên tốt nhất bạn làm theo cách tìm clb con rồi gửi.
    mình thì bị từ chối vì WP này nên nó hủy ko cho sign cầu thủ. cứ khiếu nại nó. nếu ko đc thì lại thỏa thuận kí lại hợp đồng mới rồi khiếu nại. lam đi làm lại sẽ đc cấp phép. thằng mà mình phải làm nhiều nhất là 4 lần. còn ko thì lần thứ 2 là nó cho rồi . đỡ mất công gưởi 2 năm đến clb con

Số bài viết
    546
    MU có feeder WP rồi cần gì phải hỏi board. Nhưng đợi KK sang feeder thì khi về cho nó làm coach là vừa. FMRTE cho nó cái other nationality là English là ok thôi.

Số bài viết
    25
    Làm thế nào để nó có other nationality là English được. Chỉ dùm đi...Mình dùng FMRTE nhưng không sửa được

Số bài viết
    977
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuthanhvinh Bài viết
    Làm thế nào để nó có other nationality là English được. Chỉ dùm đi...Mình dùng FMRTE nhưng không sửa được
    Được mà bạn dễ lắm bàn vào phần relations của thằng cầu thủ trong FMRTE nó có mấy cái ô bạn đổi 1 cái thành other Nationality và ấn vào cái kính lúp Ấn vào đó England ( Spain Italy v.v miễn là Thuộc châu âu là dc ) sao đó nó ra kết quả ấn vào đó rồi Apply với SAVE là xong

GOOD LUKE

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới