Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 36
    Số bài viết
    465
    Sao cái skin Dds2 tui ko đổi màu chỉ số được? Đã thử đủ cách, chỉnh file colour.xml của skin hay chép đè lên cũng thế T_T

Số bài viết
    334
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của blackshoe Bài viết
    Sao cái skin Dds2 tui ko đổi màu chỉ số được? Đã thử đủ cách, chỉnh file colour.xml của skin hay chép đè lên cũng thế T_T
    sau khi chỉnh thì vào options-->preferences-->display&sound rồi bỏ chọn use skin cache, chọn always reload on confirm thế là xong.

Số bài viết
    465
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vietales Bài viết
    sau khi chỉnh thì vào options-->preferences-->display&sound rồi bỏ chọn use skin cache, chọn always reload on confirm thế là xong.
    Vẫn ko được .................................................. ...
    A, được rồi, phải chuyển wa skin khác, đổi màu rồi chuyển lại mới được. Có lẽ cái skin Dds2 nó thế chứ cái skin khác đổi trực tiếp luôn vẫn được.
    Mà bi giờ ko thấy cái skin default ở đâu luôn

Lần sửa bài viết gần nhất bởi blackshoe : 18-11-2007 vào lúc 09:46 PM

Số bài viết
    334
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của blackshoe Bài viết
    Vẫn ko được .................................................. ...
    A, được rồi, phải chuyển wa skin khác, đổi màu rồi chuyển lại mới được. Có lẽ cái skin Dds2 nó thế chứ cái skin khác đổi trực tiếp luôn vẫn được.
    Mà bi giờ ko thấy cái skin default ở đâu luôn
    tui vẫn dùng dds mà có sao đâu, mà bạn đã chắc chắn bỏ chọn use skin cache rùi chọn always reload on cofirm rồi ấn confirm chưa

Số bài viết
    465
    rồi,cái skin lightning thì ko sao, đổi màu trong lúc xài skin đó vẫn được. Còn cái dds thì ko đổi trong lúc xài đc, phải chuyển qua skin lightning, đổi màu chỉ số trong file fmcolour.xml của skin dds rồi quay trở lại dds mới được. Mà bi giờ ko thấy cái default skin nữa rồi. hix

Số bài viết
    161
    Tui wăng file fm colours.xml vào data\ rồi dùng soft chỉnh cái file ấy, xong lại dùng soft chỉnh cái fm colours.xml của dDs2, thế mới dùng được. Còn skin Steklo tui mở file settings.xml = notepad rồi copy phần profile attribute colors trong file fm colours.xml đè lên phần đã có trg settings.xml, thế là xong

Số bài viết
    18
    Làm được rồi. Thanks các bác nhiều nhé! thế là xong

Số bài viết
    145
    Huhu, làm mọi cách, vẫn ko được , hồi trước thì được, nhưng sau khi uninstall, thì cài lại, nó ko như trước nữa, ai làm ơn, hướng dẫn từng chi tiết nhỏ được ko? đang xài cái Skin DS2, mà chẳng hiểu, bây giờ, skin FM8 thì chữ nào màu trắng, ko thấy gì luôn .

Vô tình tôi gặp được em
    Vô tình tôi đã yêu em mất rồi
    Vô tình nối tiếp vô tình
    Sao em lại nỡ vô tình với tôi.
    :B84:

Số bài viết
    36
    chỉ em với lúc thay đổi màu chỉ số thì có cần bật FM lên ko các bác?

Số bài viết
    16
    Hiz, bác nào chỉ em với, phải copy mấy cái file đó vào thư mục nào đây nhỉ ? Trong thư mục Sport Interactive ở trong Program Files thì có folder Data, nhưng trong đó làm gì có folder Settings như bác chỉ đâu nhỉ ? Khó hiểu quá ???

Lần sửa bài viết gần nhất bởi khunglongbonmat : 27-11-2007 vào lúc 04:47 PM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới