Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 18
    Số bài viết
    252

Nơi ươm mầm tài năng trẻ

Bạn tìm được những tài năng trẻ nào mới thì post lên nhé, bắt buộc phải có ảnh Đừng có post mấy thằng Vela, Bojan... anh em biết hết rồi !

Hiện nay Gallas của em 32 tuổi rồi, Toure cũng 29t, mới mua được dc Breno, cộg thêm có Havard nữa là dc rồi, mua thêm 1 thằng trẻ nữa đề phòng, mò mò kiếm được thằng này, chỉ số ko nổi bật những chiều cao, cân nặg thì còn hơn cả Breno:

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    80
    chiều cao với cân nặng thì thể hiện được gì đâu nhỉ

Số bài viết
    254
    heading 15 làm ăn gì ở hậu vệ trung tâm hả trời.Lại còn stam 7,strength 12 nữa chứ.Cái này tương tự như:to đầu mà ngu

Số bài viết
    73
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cutun_339 Bài viết
    Bạn tìm được những tài năng trẻ nào mới thì post lên nhé, bắt buộc phải có ảnh Đừng có post mấy thằng Vela, Bojan... anh em biết hết rồi !

Hiện nay Gallas của em 32 tuổi rồi, Toure cũng 29t, mới mua được dc Breno, cộg thêm có Havard nữa là dc rồi, mua thêm 1 thằng trẻ nữa đề phòng, mò mò kiếm được thằng này, chỉ số ko nổi bật những chiều cao, cân nặg thì còn hơn cả Breno:
    thằng này 19t rồi mà chỉ số bt quá . hỏi scout xem thằng này lực không ăn thua chắc chỉ được đánh giá avoid thui

Số bài viết
    20
    thằng nằng chỉ số cũng đâu có cao lắm nhỉ. Chả hiểu bác khen cái gì

Số bài viết
    199
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cutun_339 Bài viết

híc. ông post cái ảnh nài lên để câu bài đấy à. Chỉ số như thế thì ăn thua gì.
    antic và concen như thế thì sao mà làm DC tốt được, chưa kể đến sức khỏe của thằng này quá kém

Số bài viết
    95
    chắc là ông anh choi tactic lấy thit đè người

Số bài viết
    18
    chiều cao thì Pique của MU cũng 1m91 rồi mà chỉ số thì khủng hơn thằng này nhiều . Ông cutun coi lại đi nhé .

Số bài viết
    254
    thằng hobb của liverpool cũng tốt lắm đó,mỗi tội jumping hơi kém

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Super FM : 27-11-2007 vào lúc 05:41 PM

Số bài viết
    383
    Thằng của cutun post cũng khả quan đấy chứ, chiều cao cân nặng tốt, có marking, heading ổn, còn talking thì bị che, nhưng mà 19t rồi, chắc tầm 23t thì nó sẽ ổn định chỉ số.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới