Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Số bài viết
    16

Icon5 hỏi cách luyện cầu thủ trẻ

Câu hỏi như trên
    Mình đá Tottenham, đã sign đc carlos fierro, Niang. Đã hết mùa thứ nhất và có 4 youth coach khá khá chất lượng. h cần luyên 2 em này lên ko biết đến bao h mới thành tài Còn cần fải làm j nữa nhỉ

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    109
    Cho 1 thằng lớn cùng vị trí Tut,cho em đá thay phiên các trận đấu nhỏ ===> tự động lớn

Số bài viết
    47
    Đầu tiên là cho lên tập cùng đội 1, pre season cho vào rape mấy đội yếu.
    Sau đó là bán bớt mấy anh già không đủ trình đá chính để lấy chỗ cho mấy cu WK có cơ hội ra sân.
    Trong đội hình có 3-4 WK thôi, nhiều quá dùng không hết, chỉ nên có 1 WK cho 1 vị trí, cho 1 anh đẹp zai tut, gặp đội bé cho vào đá chính cùng mấy anh già nhiều kinh nghiệm, gặp đội lớn trận nào thắng rồi thì sub vào. Trận nào đã chắc thua thì đừng cho mấy cu này vào ảnh hưởng đến morale và rating. Một mùa đá chính khoảng 20 trận, sub nữa tổng khoảng 30 trận là ok, lực lên vèo vèo
    à mà nhớ save load nếu chẳng may gặp chấn thương nặng nghỉ 5 6 tháng là dễ héo lắm
    Hiện trong đội mình có 1 Gk 17t 1 DC 18t, 1 MC 16t, 1 LB 18, 1 AMC 19 thuộc dạng hot prospect report potential 4* đến 5* dùng đế đá vòng bảng C1, league cup, Fa và rape mấy chú mới lên hạng, còn 1 cu ST 17 tuổi với 1 cu AMC 19t đang cho swindon với MK don muợn về đá chính

Số bài viết
    24
    nhân tiện cho hỏi có cách nào train cái chỉ số "quyết tâm" của mấy thằng ngoài 21 lên đc k >.<

Số bài viết
    1,209
    Determined là một trong những chỉ số không tăng theo thời gian. Bạn chỉ có thể tutor hoặc dùng FMRTE thôi. Sau khi già có thể cầu thủ sẽ tăng điểm này và giảm những điểm khác

Số bài viết
    22
    Phương pháp của tớ là : tập luyện đúng cách + cho đá nhiều.
    Tập luyện thì t down về sử dụng cho từng vị trí. Còn đá thì sẽ cho đá cặp với thằng kinh nghiệm hơn.

hãy nói yêu thôi đừng nói yêu mãi mãi

Số bài viết
    41
    chỉ dùm cách cho Rooney dạy kèm fierro đi bạn? thanks

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới