Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 9 trong tổng số 9
    Số bài viết
    87

Icon9 Làm sao khi ST chủ lực tịt ngòi :-S

Mình đang cầm Newcastle với tiền đạo chủ lực là Kadlec. Mùa đâu mua ku này về dẫn đầu danh sách dội bom. Nhưng giữa mùa 2 bị chấn thương 2 tuần, từ đó trở đi phong độ giảm sút thấy rõ, cứ như là T9 ở Chelsea. Tuy là phong độ Superb nhưng trận nào cũng tb 5.9-6.5 điểm, lâu lâu lên đồng thì ghi hai ba trái rồi mấy trận sau tịt luôn. Mình private chat nói ko hài lòng thì nó fản ứng. Bi h mình fải làm sao đây mấy bạn??? Ai bik cách chỉ zùm cái nha! Thanks!

Số bài viết
    2,202
    Bạn xem lại tac của bạn nhé Bạn có dùng liên tục 1 tac trong nhiều mua ko ? Nếu dùng liên tục thì khả năng là tac của bạn đã bị bắt bài rồi

...Legend...

Số bài viết
    87
    Mình dùng 3 tac, 1 tac 4-2-3-1 vs 4-5-1 cho Kadlec là Poacher, 1 tac 4-1-2-1-2 thì đá cặp vs Demba Ba. Và tình hình là tac nào cũng có vấn đề cả. Đội vẫn còn 2 Poacher khác cho 3 cái tac đó là Sturridge vs Bakar nhưng tụi nó vẫn ghi bàn đều, chỉ có Kadlec là có vấn đề!

Số bài viết
    109
    Kadlec đâu phải cầu thủ ổn định đâu + thêm cái composure cùi mía nữa ko ghi bàn nhiều là đúng rồi .chẳng qua mùa đầu là do bạn may mắn thôi

Số bài viết
    47
    Giống tôi đang chơi đây này. Cầm Swansea, mùa đầu thằng D.Graham đứng thứ 2 danh sách dội bom ở NHA. Bắt đầu mùa 2 cái tịt ngòi đến gần hết mùa, còn chả = T9 ở Chelsea nữa. Trong khi mấy ông dự bị với cầu thủ trẻ vẫn nổ súng bình thường. Chắc do cái phong độ của nó ko ổn định. Cách giải quyết là cho nó ngồi dự bị thôi, chứ như tôi cứ cố cho nó vào, tí nữa thì xuống hạng. Đôi khi tài năng cầu thủ ko chỉ dựa vào chỉ số đâu

Số bài viết
    87
    oài, hok lẽ hok còn cách nào khác sao? :-S

Số bài viết
    3,080
    Bạn thử thay đổi Tac xem sao. Set Tac bá đạo của Mr Hough ấy

Theo kinh nghiệm khi mình đã dùng qua Kadlec và mình thấy tính ổn định của nó không thật sự cao.

Số bài viết
    22
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bishopdeath Bài viết
    Mình dùng 3 tac, 1 tac 4-2-3-1 vs 4-5-1 cho Kadlec là Poacher, 1 tac 4-1-2-1-2 thì đá cặp vs Demba Ba. Và tình hình là tac nào cũng có vấn đề cả. Đội vẫn còn 2 Poacher khác cho 3 cái tac đó là Sturridge vs Bakar nhưng tụi nó vẫn ghi bàn đều, chỉ có Kadlec là có vấn đề!
    Bạn có 3 thằng tiền đạo thế kia thì sao không xoay tua đội hình đi. Nó đá nhiều quá thì cũng quá tải lắm chứ.

hãy nói yêu thôi đừng nói yêu mãi mãi

Số bài viết
    87
    Xoay tua đấy bạn, mà vẫn vậy, hajz!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới