Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    12

cần anh em giúp :daudau1:

tình hình là mình tìm hoài k ra topic update chuyển nhượng mùa đông, anh em nào thấy thì chỉ giúp mình, chờ cái CNMD để new game hoài mà k có.. ( nếu đăng lộn thì xin lỗi mod ,em mới post bài lần đầu tiên ở wed fm

Số bài viết
    1,508
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của casanovant Bài viết
    tình hình là mình tìm hoài k ra topic update chuyển nhượng mùa đông, anh em nào thấy thì chỉ giúp mình, chờ cái CNMD để new game hoài mà k có.. ( nếu đăng lộn thì xin lỗi mod ,em mới post bài lần đầu tiên ở wed fm
    chưa có thì tìm ở đâu :daudau:

Số bài viết
    12
    mình xài patch 2012.0.3 thì có up patch chuyển nhượng dc k vậy bạn, và khoảng khi nào thì có patch chuyeen nhượng, nếu k lâu quá thì mình chờ..

Số bài viết
    1,209
    mình xài patch 2012.0.3 thì có up patch chuyển nhượng dc k vậy bạn, và khoảng khi nào thì có patch chuyeen nhượng, nếu k lâu quá thì mình chờ..
    Chắc năm nay ko có patch chuyển nhương đâu. Vì cũng không có quá nhiều tên tuổi lớn được chuyển nhượng. Mà có ra thì mình còn đợi crack nữa nên có lẽ cũng lâu. Thôi cứ chơi 12.0.3 đi. Muốn chuyển nhượng cho giống thì bạn dùng fmrte vậy. :loemat:

Đây là update chuyển nhượng mùa đông đây
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26807

PS: mốt có hỏi gì bạn vào box hỏi đáp nhé bạn

Số bài viết
    1,508
    Chắc là khoảng cuối tháng 2 đầu tháng 3 b ạ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới