Share game FM24 (PC)
Trang thứ 13 trong tổng số 82 trang Trang đầuTrang đầu ... 311121314152363 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 121 tói 130 trong tổng số 815
    Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của werewolf Bài viết
    MU mùa 2 đá 4-2-4 mua AML nào cho khủng đây douglas costa 12m, hazard 40m, thèm muốn gotze v~ mà đòi nhữg 70m:loemat: làm cách nào để dụ dỗ nó đây
    hay là đánh chú Ramsey về đôn Ham sk ra cánh ổn ko nhỉ
    ...Douglas Costa đi...sút xa khủng trùm...Hazard thì hơi đắt...Gotze thì chỉ có trả sau thui...còn ramsey bên Arsenal sao mà hốt đc...Hamsik trâu bò để giữ thì tốt hơn...hốt Angel Di Maria đi,tầm 20M E thui...thườg giữa mùa 1 thườg thằg agent của Di Maria thườg offer nó nên dễ mua...cứ kiu board đàm fán dùm là đc...

Ảnh đại diện của werewolf
    werewolf đang ngoại tuyến title này là nhờ thông sún mà có HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    515
    mình đã bán young và B9, mua fellaini
    douglas costa thì ngon bổ rẻ dễ bắt nạt xúc ngay ko nghĩ

Còn khoảng 40m các bác bảo nên mua ST thực thụ hay 1 thằng như hulk ( thỉnh thoảng đổi sang đá 4-2-3-1 cho costa vào AMC )

Hay là mua ramsey, mùa 1 quẳng cho Ars ku Anderson 17m, nên nó sẵn sàng để ramsey cho m khoảng 35m, tuy nhiên R16 thì phải train khoảng 1 mùa ms khủng đc ( game mình nó PA 198 phê lòi :loemat: )

Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của werewolf Bài viết
    mình đã bán young và B9, mua fellaini
    douglas costa thì ngon bổ rẻ dễ bắt nạt xúc ngay ko nghĩ

Còn khoảng 40m các bác bảo nên mua ST thực thụ hay 1 thằng như hulk ( thỉnh thoảng đổi sang đá 4-2-3-1 cho costa vào AMC )

Hay là mua ramsey, mùa 1 quẳng cho Ars ku Anderson 17m, nên nó sẵn sàng để ramsey cho m khoảng 35m, tuy nhiên R16 thì phải train khoảng 1 mùa ms khủng đc ( game mình nó PA 198 phê lòi :loemat: )
    ...nếu mua đc thì cứ hốt Ramsey đi...cho nó đá mí đội tầm tầm ở ngoại hạg cũg đc mà...chỉ lo chỉ số chấn thươg hơi cao thui...tiền đạo thì hốt Higuain hoặc Benzema hoặc Villa...

Số bài viết
    627
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rockred9x Bài viết
    ...Douglas Costa đi...sút xa khủng trùm...Hazard thì hơi đắt...Gotze thì chỉ có trả sau thui...còn ramsey bên Arsenal sao mà hốt đc...Hamsik trâu bò để giữ thì tốt hơn...hốt Angel Di Maria đi,tầm 20M E thui...thườg giữa mùa 1 thườg thằg agent của Di Maria thườg offer nó nên dễ mua...cứ kiu board đàm fán dùm là đc...
    Kêu Board đàm phán dùm là sao vậy ? Chỉ mình dùm với. Đang cần mua ít chú khó về !!!

Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Chers86vn Bài viết
    Kêu Board đàm phán dùm là sao vậy ? Chỉ mình dùm với. Đang cần mua ít chú khó về !!!
    Lúc mà quỹ chuyển nhượng ko đủ để mua 1 thằng nào đó mà tài chính vẫn cho phép thì ở chỗ phần make offer cầu thủ góc bên phải phía trên có cái interact to board gì đấy , nhưng mà chỉ vài thằng phù hợp là đc board chấp nhận thôi :fa:

Đại loại là những thằng board tự đàm phán đc đều là những thằng tự mình có thể mua đc nhưng để board đàm phán nhanh và đỡ mất công kì kèo hơn

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Chers86vn Bài viết
    ...đa fần 1 mùa hình như chỉ có thể nhờ board đàm fán dùm để mua 1 thằg thui...mình nhờ mua Di Maria giữa mùa 1 khi đc thằg Agent nó chủ độg liên lạc...sau đó thì ko nhờ mua thêm đc thằg nào khác cả...mà nhờ board mua dùm thì ko ảnh hưởg đến wĩ chuyển nhượg thì fải...

Số bài viết
    202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Wilshere Bài viết
    Yêu cầu thế này thì chẳng tư vấn Hamsik :daudau: .Pass-Creat 17,teamwork 15 còn chê cùi thì bó tay rồi :daudau:.Workrate cao chỉ dùng cho tiền vệ công nhân dạng Essien hay Fletcher kìa :loemat:.Hamsik cho đá cạnh Song (Ballwining def) thì quá ổn còn gì :loemat:.
    1 số options khác Fernando,Matuidi,Sven Bender (Ballwinning) ,Jenssen,Dzagoev (Adv playmaker), Capoue,Lars Bender (Deep playmaker)
    mình thích hamsik, và từng mua nó nhiều lần về Chelsea thay thế L8, nhưng sau khi sử dụng 1 thời gian dài thấy em nó hay nhất là IF support bên cánh trái, ghi bàn kiến tạo liên tục (có PPM cut inside, move into channel) đá DLP, AP các loại đều chỉ ở mức tròn vai 6.9 7.0 =,=

Ảnh đại diện của hitler1609
    hitler1609 đang ngoại tuyến Quốc trưởng hội núp Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,412
    Có bác nào đã sign thành công Messi chưa mình cầm Arsenal vô địch cũng nhiều, đầu mùa có chú nào đó mua lại CLB n cho mình 200 chai ( bảng anh nhá ) đi mua sắm :trollol: đội hình h ổn quá và có vẻ thừa mứa nh :fa: nh tiền ko bik làm gì quyết định sign chú Messi đặt lên bàn 150 chai + 1 thằng trẻ random ayha: Barca ok ngay và lun, vào thì thèng đại diện của chú Messi cho mình tự quyết định hợp đồng :yeah2: tưởng ấm rồi thế là đẩy lên full hết cỡ, nhưng kết quả thì cái thèng đại diện nó cứ đưa cái mẹt ayha: tức mún chết làm sao sign đc Messi :fa:

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hitler1609 Bài viết
    Có bác nào đã sign thành công Messi chưa mình cầm Arsenal vô địch cũng nhiều, đầu mùa có chú nào đó mua lại CLB n cho mình 200 chai ( bảng anh nhá ) đi mua sắm :trollol: đội hình h ổn quá và có vẻ thừa mứa nh :fa: nh tiền ko bik làm gì quyết định sign chú Messi đặt lên bàn 150 chai + 1 thằng trẻ random ayha: Barca ok ngay và lun, vào thì thèng đại diện của chú Messi cho mình tự quyết định hợp đồng :yeah2: tưởng ấm rồi thế là đẩy lên full hết cỡ, nhưng kết quả thì cái thèng đại diện nó cứ đưa cái mẹt ayha: tức mún chết làm sao sign đc Messi :fa:
    dùng scout đi scout messi trước đã rồi dựa theo báo cáo của nó mà thương lượng hợp đồng

Ảnh đại diện của hitler1609
    hitler1609 đang ngoại tuyến Quốc trưởng hội núp Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,412
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    dùng scout đi scout messi trước đã rồi dựa theo báo cáo của nó mà thương lượng hợp đồng
    đã làm theo mọi cách nhưn vô vọng xem ra đành từ bỏ giấc mơ Messi thôi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới