Share game FM24 (PC)

Trang thứ 5 trong tổng số 21 trang Trang đầuTrang đầu ... 3456715 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 207
    Số bài viết
    39
    cho mình file việt hoá nhưng ko việt hoá chỉ số với vị trí cầu thủ trong tactic đc ko

Số bài viết
    714
    Sao lúc trước có thằng nói là VH chỉ số không được mà ta... sao h lại dịch được rùi. Lúc trước nói nào là Cơ sở dữ liệu nào là không thể cang thiệp hihi. ngộ quá

Số bài viết
    1,224
    Chả ai nói ko can thiệp được hết, nhưng mà rớ vào thì đổi thứ tự , hơi rắc rối và có nhiều người hiểu sai nghĩa nữa . nói cho cái thằng ở trên biết nhé

Số bài viết
    1,224
    Bản tiếp theo sẽ ưu tiên dịch private chat và sửa các lỗi của bản này , do thời gian test bản này chỉ là 3 ngày nên chắc chắn còn lỗi .
    Mọi góp ý , report lỗi a e post vào http://fm-vn.com/diendan/showthread....26896&p=333631 giúp mình nhé

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhloi33 Bài viết
    Sao lúc trước có thằng nói là VH chỉ số không được mà ta... sao h lại dịch được rùi. Lúc trước nói nào là Cơ sở dữ liệu nào là không thể cang thiệp hihi. ngộ quá
    Có gì mà phải bù lu bù loa. Vốn dĩ là ko can thiệp đựoc, ko dịch được. Năm nay dịch được là tôi sang SI xin được 1 ông người Đức tuồn chui cho tool không có thì mút mùa ko bao h động đến đựoc. Thời điểm này năm ngoái vẫn là ko can thiệp được, thế thôi

Số bài viết
    236
    Cho xin 500đ cái ảnh việt hoá chỉ số với :">

Không bao giờ là quá sớm để bạn thực hiện một hành động tử tế, vì bạn không bao giờ bíết rằng khi nào sẽ là quá muộn.

Số bài viết
    1,224
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Kinas Bài viết
    Cho xin 500đ cái ảnh việt hoá chỉ số với :">
    http://farm3.anhso.net/upload/201201...__Profile).jpg đây nhé ki nắ.....

Số bài viết
    35
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhloi33 Bài viết
    Thiết nghĩ user của bạn đã là HLV U23 thì chắc chắn đã có time dài gắn bó với FM,nhưng việc cơ bản của Văn Hóa FM bạn còn không biết,ở đây mình nói là thái độ,team VH đã cố gắng có sản phẩm cho anh em FM dùng trước tết..dù lỗi nhiều nhưng mình vẫn phải cám ơn Team VH...có bao nhiêu người bỏ time công việc ra như Team VH hả??Ăn nói hỗn láo đi chết đi

Số bài viết
    18
    Đã không giúp gì thi thôi lại còn lắm chuyện.... ghét thể loại này >"<..... cám ơn Bao Đại Nhân cùng team Việt Hoá và những anh em đã góp công sức cho ra việt hoá này

Số bài viết
    464
    Mình thấy a em đã cố gắng lắm rồi, cám ơn các bạn đã Việt Hóa nha

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới