Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 29 trong tổng số 29
    Số bài viết
    464
    Máy nay máy hư nên k chơi game được, chán ơi là chán, đang mong chờ máy sửa về để được chơi game tiếp nè

Số bài viết
    34
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của furyfish Bài viết
    Kể cả save/load mà đc thế cũng giỏi bác ạ. Vì FA là giải khá quan trọng nên nó thường tung đội hình khá mạnh ra đá. Mình cũng đang cầm Woking ở giải hạng bét đá vào đến vòng 3 FA gặp ngay Man xì-tin, bị dã cho 5-1 mà thằng chủ tịch vẫn khen ko ngớt lời.
    Bác chơi đến mùa thứ mấy rồi vậy, mình cũng cầm Woking vừa đá mùa đầu vô địch được lên hạng, cúp FA thì vào đến vòng 2 thì bị loại, vô địch cúp hội chợ của mấy thằng hạng dưới. Giờ chuẩn bị sang mùa 2, bác có kinh nghiệm gì không chia sẻ mình với

Số bài viết
    464
    Sau những tháng ngày thi k chơi, rồi máy tính hư sau đó về tết lo ăn chơi tết chơi khá ít, mới chơi lại 2 hôm này giờ mình đang ở mùa thứ 3, đã thăng hạng được đá giải npower Championship ời, tiếp tục cố gắng thôi nào.
    3 mùa giải mình đều thằng hạng và đều vô địch cả 3 mùa, CLB Liv mời mình về mà mình đã k đi. Giờ danh tiếng đã lên đến toàn châu lục rồi hjhj

Số bài viết
    464
    Mình đang k còn tin tưởng vào đội bóng mình nữa, thật sự rất bất ngờ, ở mùa giải mới ban lãnh đạo chi yêu cầu đá cho biết kinh nghiệm nhưng sau 11 vòng đấu đội đang đứng ngất ngưởn trên bảng xếp hạng với 8 trận thắng và hòa 3 trận ghi được đến 31 bàn. Không thể nào ngờ được, lãnh đạo đội nhỏ mà cũng vui quá!

Số bài viết
    464
    Với kết quả đáng kinh ngạc, kể cả mình va giới chuyên môn khi đội bóng đang ở trên đỉnh cao. Mà ngạc nhiên nhất là tiền đạo chủ lực ghi bàn quá nhiu nhưng chỉ số của a thì k có báo nhiu, điều này khó hiểu quá

Số bài viết
    464
    Có ai đó lý giải giúp mình cầu thủ này k? Tại sao chỉ số k tốt lắm mà a ta có thể ghi bàn nhiều đến như vậy?

Số bài viết
    249
    save load 100 % o thì cũng cheat mấy em lên trùm

Số bài viết
    464
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của pisoga_kakashi Bài viết
    Bạn nói thế là hơi khó nghe đó nha. Nếu đá như thế mình có cần chơi làm j nữa

Số bài viết
    277
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của pisoga_kakashi Bài viết
    bố này vào spam à ? tự nhiên vào phán ng` ta save load fmrte. Có não ko thế ? Mình chơi dk ko hãy nói người ta. Chứ spam vậy dễ bị chửi hại não lắm

Này thì Láo

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới