Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 4 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 40
    Số bài viết
    40

4-3-2-1 với 2 IF "đàn áp" Tiqui - Taca Barca - và "say no to" bug phạt góc

MỚI UPDATE TAC

Đây là kết quả của cả ngày ngồi nghiên cứu, các tac trước em cầm bóng nhiều mà toàn bị barca giết vì nó nhồi bóng cho 2 tiền đạo cánh quá nhiều và 2 thàng đó toàn qua được hậu vệ, còn trận này em thắng ^^ mặc dù em bị đuổi người từ phút thứ 24

Em dùng 2 CM để kèm 2 Cm của đội bạn nhưng không cho kèm chặt (Tight Mark) để 2CM còn hỗ trợ được còn APM thì cho tấn công, bóng mớm hết cho CF nhưng với lối đá cánh thì CF sẽ ban sang 2 cánh rồi di chuyển vào giữa.

2CM của Bảrca bị bắt nên 2 cánh và tiền đạo đói bóng dẫn đến dứt điểm rất kém, trận này em ko thèm xài bug phạt góc luôn vì xài nhiều quá mất hay. Khi bị mất người em đưa 2 CM xuống DM cho APM thành CM, DM đẻ Anchor cho phép nó hỗ trợ hậu vệ lân tiền vệ kết quả rất mỹ mãn, vì Barca chỉ cám 1 CF nên em để 1 DC kèm nó thôi khi bị mất nguời thì chẳng thêm DC làm gì.

Đặc biệt là Tac này em ko cần xài Shout gì cả, bác nào thích thì tự thêm vào nhé 4-3-2-1 Arsenal Update 26.12.2011

Save match : Arsenal v Barcelona.pkm

Kết quả Update là chiền cả 4-4-2 đây là kết quả và hoàn toàn ko chơi bug phạt góc - và chỉ xài cầu thủ tầm tầm như Christain Benitez giá 5 tr euro thôi ^^,

Về cái opposition Instruction là set kèm ngùơi
    với FC của nó thì bạn cho Tight marking Always , Closing down - Always;
    còn 2 cánh của nó Talking - Hard, Tight Marking - Always,
    2 MC của nó để closing down - always và talking hard nhé nếu gặp đội nào có 2 MC giỏi thì cho 2 MC của mình kèm 2 MC của nó luôn còn DM của mình thì quét

Lại là super Benitez

save match: Arsenal 4-0 Sevilla

Video

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi mrbamboo : 27-12-2011 vào lúc 09:38 AM Lý do: save match

Số bài viết
    371
    nhưng tac của bạn chế ra chả lẽ chỉ để hạ Barca???
    sao bạn ko post thành tích trong mùa giải lên, cái đấy thú vị hơn là chỉ 1 trận đấu chứ

Hy vọng là con đường. Chiến thắng là định mệnh

Số bài viết
    672
    barca trong fm có đá tiqui đâu
    mới chỉ có 1 trận, nhìn match stat thì 2 team cân bằng, không tính tới chuyện hên xui ah
    tac ít nhất cũng phải tét 5,6 trạn chứ

Số bài viết
    6,237
    mình cầm 3k nên thấy 3k dễ thua cánh lắm, cứ phản công ở 2 cánh, đưa bóng vào là dễ ăn nhất, còn trung lộ thì khó lắm. cầm 3k thì k ngán đội nào, chỉ ngại mỗi real, ronaldo với maria chạy nhanh như jo', còn higauin chọn vị trí cực tốt, bóng bật ra là thấy mặt nó rồi, cassillas thì ...

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    714
    Khả năng hên xui là cao đấy nha, híc híc, cần test thời gian dài mới biết được hiệu quả thế nào...

Số bài viết
    40
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Forsia Bài viết
    nhưng tac của bạn chế ra chả lẽ chỉ để hạ Barca???
    sao bạn ko post thành tích trong mùa giải lên, cái đấy thú vị hơn là chỉ 1 trận đấu chứ
    Tac của mình để đối phó với 4-1-2-3 đó bạn, mà Barca là tiêu biểu cho tac này. Với lại nếu các bạn thích đá 4-2-2-2 chỉ cần đẩy 1 CM lên đá tiền đạo và set cho nó đá Poacher hoặc Deep Foward vì CF vừa đá cắm mà vừa dãn biên nên có thể mồi bóng cho Poacher (set target man trong Team Instruction vào CF) còn nếu bạn đã Deep Foward thì set Target man cho thằng này và Pass to feet hết nhé!

Thành tích cả mùa của mình hả, bạn xem nhé

Các cầu thủ ghi bàn

Trận mới nhất

Điểm số:

Số bài viết
    2,107
    ST của bạn ghi ít bàn quá,mà đá với Barca ko nhất thiết phải thay Formation đâu

Mình ko có ý định ném đá đâu,nhưng mấy bàn của bạn ghi với Barca thấy hơi..."may" tí,toàn là Pen với hậu vệ và thủ môn ko chuyền về ko ăn ý,để ST cướp bóng sút vào

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    40
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    ST của bạn ghi ít bàn quá,mà đá với Barca ko nhất thiết phải thay Formation đâu

Mình ko có ý định ném đá đâu,nhưng mấy bàn của bạn ghi với Barca thấy hơi..."may" tí,toàn là Pen với hậu vệ và thủ môn ko chuyền về ko ăn ý,để ST cướp bóng sút vào
    Cảm ơn bạn góp ý, mình chẳng định khoe hàng hay là thể hiện gì nên các bạn cứ góp ý thoả thích ^^

Công nhận là ghi bàn có hên chút, nhưng mà tỷ lệ sút và cầm bóng là cái mà mình muốn nhấn mạnh, Barca do máy cầm đá rất ảo, bạn westlife2206
    nói Barca máy cầm không đá Tequi Tâka thì mình không biết là nó đá cái gì vì Messi cầm bóng sút ảo vô đối. Nhưng ở đây nhờ mình khắc chế được 2 MC của nó là Cesc và Rafinha nên Messi và A Sanchez không có bóng để diễn như vậy cơ hội của Barca ít đi và cơ hội của mình tăng lên, chủ yếu mình ăn phản công tổng lực nhiều từ 2 IF và CF đây là số liệu chứng minh Messi và Sanchez không có nhiều cơ hội để shot trúng khung thành (shot on target ) còn mình thì có nhiều hơn ^^.

Số bài viết
    672
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrbamboo Bài viết
    Cảm ơn bạn góp ý, mình chẳng định khoe hàng hay là thể hiện gì nên các bạn cứ góp ý thoả thích ^^

Công nhận là ghi bàn có hên chút, nhưng mà tỷ lệ sút và cầm bóng là cái mà mình muốn nhấn mạnh, Barca do máy cầm đá rất ảo, bạn westlife2206
    nói Barca máy cầm không đá Tequi Tâka thì mình không biết là nó đá cái gì vì Messi cầm bóng sút ảo vô đối
    . Nhưng ở đây nhờ mình khắc chế được 2 MC của nó là Cesc và Rafinha nên Messi và A Sanchez không có bóng để diễn như vậy cơ hội của Barca ít đi và cơ hội của mình tăng lên, chủ yếu mình ăn phản công tổng lực nhiều từ 2 IF và CF đây là số liệu chứng minh Messi và Sanchez không có nhiều cơ hội để shot trúng khung thành (shot on target ) còn mình thì có nhiều hơn ^^.

2 câu bạn nói chả có liên quan j với nhau cả
    messi cơ bản là đả quá khủng rồi, còn tiki taka là j thì bạn tự biết nhá

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Barca trong FM có biết tiki taka đâu mà đàn áp, Barca mà bít tiki taka thì chẳng ai dám đá Liga nữa

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới