Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 17 trong tổng số 17
    Số bài viết
    8
    Adjust Budget để tăng quỹ chuyển nhượng chứ. Đâu có tăng quỹ lương được nhỉ @@

Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zzzkamezzz Bài viết
    Adjust Budget để tăng quỹ chuyển nhượng chứ. Đâu có tăng quỹ lương được nhỉ @@
    ...bt bạn kéo về fía nào để tăg wĩ chuyển nhượg thì h kéo ngược lại thì tăg wĩ lươg thui...có j` đâu...tăg wĩ lươg lên thì lưog mún bao nhiu cũg đc hết,đừg để wĩ lươg âm là đc...mà đừg có adjust để tăg wĩ lươg để kí,kí xog adjust lại thì sẽ bị âm đấy...cẩn thận kẻo lỗ nhìu là bị trừ điểm đấy...

Số bài viết
    6,237
    tăng quỹ lương chứ đâu tăng dc giới hạn lương cho cầu thủ, đội minh quỹ lương dư 3.1M nhưng giới hạn thì vẫn vậy,

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    tăng quỹ lương chứ đâu tăng dc giới hạn lương cho cầu thủ, đội minh quỹ lương dư 3.1M nhưng giới hạn thì vẫn vậy,
    tăng quỹ lương là tăng giới hạn lương thêm một tí mà,kéo cái thanh về phần lương

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    6,237
    giới hạn lương của 1 cầu thủ cơ, chứ k phải của cả đội, như quỹ lương mình dư 3M nhưng lương của messi vẫn chỉ cho là 300K thôi, nó đòi thêm là ra màu đỏ jong chủ topic này nek

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sunliang Bài viết
    giới hạn lương của 1 cầu thủ cơ, chứ k phải của cả đội, như quỹ lương mình dư 3M nhưng lương của messi vẫn chỉ cho là 300K thôi, nó đòi thêm là ra màu đỏ jong chủ topic này nek
    Nó đấy,nới cái thanh kia ra thì mới có cơ tăng lương tối đa cho Messi được,nhưng còn tuỳ,nếu quỹ lương ít quá,nới thêm cũng chả được bao nhiêu,mà ông Messi 300K thì vượt quá đội bạn phải chịu thôi,như mình cầm Man.utd,nếu nới ra cũng ko dám chắc được 300K đâu,chỉ mong bạn có thật nhiều tiền chuyển nhượng thì mới có thể nới được

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    57
    Thằng Messi còn 6th hđ với Barca, nhảy vào Tiếp cận hđ với nó mà Giới hạn lương của mình chỉ đc có 250k. Cũng chỉnh Quỹ lương r, lên đc 275k :sosad: Bó tay. Thế là đành thôi.

. . . !!!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới