Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 24 trong tổng số 24
    Số bài viết
    64
    Mình thắc mắc 1 điều là muốn đá như đội hình mà bạn chủ thớt đã giới thiệu , tức là không sử dụng 2 tiền vệ cánh lùi sâu về phòng ngự mà là sử dụng 2 tiền vệ trung tâm (ở đây là 2 box to box) lùi xuống đá hỗ trợ hàng hậu vệ như thế ở giải ngoại hạng đá có hiệu quả không, phía trên vẫn giữ nguyên. Vì mình thấy nếu đá với kiểu tv cánh liên tục fải lên xuống nhiều sẽ rất tốn thể lực ,thêm nữa lại fải sắm nhiều cầu thủ chạy cánh quá.

Số bài viết
    64
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của [fm-vn]demo Bài viết
    tac này ngốn thể lực cực kì( 2MC với 2 DC 2 bên), và cả 2 box to box Mid phải cực kì cơ động,vừa tấn công tốt vừa phòng thủ tốt, kiểu MC này FM 12 có khá nhiều nên ko cần phải lo ngại. và 2 DC bọc lốt có khả năng đọc tình huống tốt để băng ra hỗ trợ, chứ mà ko đọc tình huống tốt là dễ ăn thọt,zzzz....dù sao cũng good tactic!
    Tiện thể tư vấn cho mình 1 số box to box hiệu quả để đá tact này được không ? Thanks

Số bài viết
    576
    Ekdal, De4, Moutinho,..

Số bài viết
    672
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của doat11 Bài viết
    Mình thắc mắc 1 điều là muốn đá như đội hình mà bạn chủ thớt đã giới thiệu , tức là không sử dụng 2 tiền vệ cánh lùi sâu về phòng ngự mà là sử dụng 2 tiền vệ trung tâm (ở đây là 2 box to box) lùi xuống đá hỗ trợ hàng hậu vệ như thế ở giải ngoại hạng đá có hiệu quả không, phía trên vẫn giữ nguyên. Vì mình thấy nếu đá với kiểu tv cánh liên tục fải lên xuống nhiều sẽ rất tốn thể lực ,thêm nữa lại fải sắm nhiều cầu thủ chạy cánh quá.
    ngoại hạng anh chịu không nổi nhiệt với FB và winger đâu, tac này yếu ở 2 canh, mà NHA thường đá cánh rất nhìu, khả năng thọt rất là cao

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới