Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 9 trong tổng số 9
    Số bài viết
    43

Thắc mắc về Work permit ?

Em hay nghe mọi người trên đây nói là mua thằng nào không có Work Permit về thì cho nó sang mấy câu lạc bộ liên kết để chờ đợi xin Work permit. Nhưng mà em thấy ngay lúc mua mà không có Work permit là thương vụ bị Cancel luôn mà, làm sao mà gửi nó đi đâu được. Bác nào giải thích nhanh cho em cái, đang cần gấp, thanks trước nhé !

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    930
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của angel46 Bài viết
    Em hay nghe mọi người trên đây nói là mua thằng nào không có Work Permit về thì cho nó sang mấy câu lạc bộ liên kết để chờ đợi xin Work permit. Nhưng mà em thấy ngay lúc mua mà không có Work permit là thương vụ bị Cancel luôn mà, làm sao mà gửi nó đi đâu được. Bác nào giải thích nhanh cho em cái, đang cần gấp, thanks trước nhé !
    Nếu có CLB con với liên kết thuộc dạng "tránh WP" thì cầu thủ sẽ đc giữ lại thôi bạn à...........

Số bài viết
    2,202
    Nói chung là hạn chế mua những cầu thủ bị WP

Vì gửi nó đi tầm 3, 4 năm mới xin được WP thì thà đi mua thằng mới còn hơn

...Legend...

Số bài viết
    97
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gunner2012 Bài viết
    Nói chung là hạn chế mua những cầu thủ bị WP

Vì gửi nó đi tầm 3, 4 năm mới xin được WP thì thà đi mua thằng mới còn hơn
    Nhưng chỉ số của mấy thằng đấy lại ngon vãi xoài... Hôm nay regen 1 em châu phi 17 tuổi mà khả năng thì vãi xoài, cho đá chính ở MU luôn cũng đc. Dính ngay nhát WP uất ức chả nhẽ fmrte cho cái quốc tịch thứ 2. Hu hu

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sad1612 Bài viết
    Nhưng chỉ số của mấy thằng đấy lại ngon vãi xoài... Hôm nay regen 1 em châu phi 17 tuổi mà khả năng thì vãi xoài, cho đá chính ở MU luôn cũng đc. Dính ngay nhát WP uất ức chả nhẽ fmrte cho cái quốc tịch thứ 2. Hu hu
    Châu Phi thì mình chả bao giờ ham hố. Ngán nhất cái Vụ Can Cup FMRTE lại mất hay

Số bài viết
    97
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Châu Phi thì mình chả bao giờ ham hố. Ngán nhất cái Vụ Can Cup FMRTE lại mất hay
    Thế nên nhắm mắt cho đi ở đến năm 20 tuổi lấy quốc tịch thứ 2 về làm R10 mới

Số bài viết
    12
    Nếu mình có 1 clb con gửi nó đi 1 năm. năm sau về gia hạn thêm hợp đồng là hết wp àh. E toàn chơi chiêu đó....

Số bài viết
    43
    Thật sự em vẫn chưa hiểu gì cả, em có 2 câu lạc bộ con và liên kết cơ, vậy mà lúc mua nó không cho work permit nên bị cancel luôn. Em đã thử appeal và don't appeal mà vẫn chẳng được như các bác nói ?????????????????????

Số bài viết
    1,209
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của angel46 Bài viết
    Thật sự em vẫn chưa hiểu gì cả, em có 2 câu lạc bộ con và liên kết cơ, vậy mà lúc mua nó không cho work permit nên bị cancel luôn. Em đã thử appeal và don't appeal mà vẫn chẳng được như các bác nói ?????????????????????
    Tùy vào CLB con của bạn nữa. Phải là loại "to avoid work permit regulation" trong phần main benefit ấy. Chẳng hạn như Westeslo của Chelsea.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới